Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.787.566.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.783.791.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.787.566.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.783.791.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VÀ LƯU TRỮ HOÀNG GIA
26/03/2025 09:57
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
19/03/2025 14:53
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thùng đựng rác cho các thôn trên địa bàn xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: DƯƠNG THỊ DUNG
18/03/2025 15:35
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thùng đựng rác cho các thôn trên địa bàn xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
18/03/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo nâng cấp đường trục thôn nam Hả Trong xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP HẢI CHI
11/03/2025 16:09
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường trục thôn Nam Hả Trong xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
11/03/2025 16:00
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục lực lượng an ninh cơ sở xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ PKH
11/03/2025 10:39
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời tại các thôn bị ảnh hưởng do cơn bão số 3 (yagi) của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY HOÀNG GIA
11/03/2025 10:28
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời tại các thôn bị ảnh hưởng do cơn bão số 3 (yagi) của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
07/03/2025 15:17
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục lực lượng an ninh cơ sở xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
06/03/2025 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VÀ LƯU TRỮ HOÀNG GIA
26/03/2025 09:57
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
19/03/2025 14:53
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thùng đựng rác cho các thôn trên địa bàn xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: DƯƠNG THỊ DUNG
18/03/2025 15:35
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thùng đựng rác cho các thôn trên địa bàn xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
18/03/2025 15:29
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Cải tạo nâng cấp đường trục thôn nam Hả Trong xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP HẢI CHI
11/03/2025 16:09
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường trục thôn Nam Hả Trong xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
11/03/2025 16:00
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục lực lượng an ninh cơ sở xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ PKH
11/03/2025 10:39
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Lắp đặt đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời tại các thôn bị ảnh hưởng do cơn bão số 3 (yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY HOÀNG GIA
11/03/2025 10:28
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Lắp đặt đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời tại các thôn bị ảnh hưởng do cơn bão số 3 (yagi) với 1 gói thầu.
07/03/2025 15:17
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục lực lượng an ninh cơ sở xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
06/03/2025 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VÀ LƯU TRỮ HOÀNG GIA
26/03/2025 09:57
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và lưu trữ tài liệu năm 2025 của UBND xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
19/03/2025 14:53
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thùng đựng rác cho các thôn trên địa bàn xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: DƯƠNG THỊ DUNG
18/03/2025 15:35
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thùng đựng rác cho các thôn trên địa bàn xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
18/03/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo nâng cấp đường trục thôn nam Hả Trong xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP HẢI CHI
11/03/2025 16:09
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường trục thôn Nam Hả Trong xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
11/03/2025 16:00
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục lực lượng an ninh cơ sở xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ PKH
11/03/2025 10:39
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời tại các thôn bị ảnh hưởng do cơn bão số 3 (yagi) của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY HOÀNG GIA
11/03/2025 10:28
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời tại các thôn bị ảnh hưởng do cơn bão số 3 (yagi) của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
07/03/2025 15:17
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục lực lượng an ninh cơ sở xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
06/03/2025 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật ra… nơi đó đã từng là nơi hạnh phúc, nhưng cũng là nơi đau lòng… Đời người là thế, có bao nhiêu hạnh phúc thì nhất định sẽ có bấy nhiêu đau khổ. Cho nên có đôi khi tránh né cũng không phải là chuyện không tốt. "
Ân Tầm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh