Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.864.424.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.305.405.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.864.424.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.305.405.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM DUNG
17/04/2025 17:04
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/04/2025 15:30
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 5 gói thầu.
04/04/2025 10:22
UBND xã Nam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường giao thông xã Nam Sơn.
04/04/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ PHÚC HƯNG
04/01/2025 11:39
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 10:30
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 15:20
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa xã Nam Sơn và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 5 gói thầu.
11/12/2024 17:15
UBND xã Nam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Nhà văn hóa xã Nam Sơn và các hạng mục phụ trợ.
11/12/2024 16:16
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM DUNG
17/04/2025 17:04
UBND xã Nam Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
12/04/2025 09:27
UBND xã Nam Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/04/2025 15:30
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông xã Nam Sơn với 5 gói thầu.
04/04/2025 10:22
UBND xã Nam Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2025 15:02
UBND xã Nam Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 15:10
UBND xã Nam Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 10:30
UBND xã Nam Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 15:20
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa xã Nam Sơn và các hạng mục phụ trợ với 5 gói thầu.
11/12/2024 17:15
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thàu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Tôn tạo di tích Đình Quỳnh Hoàng, xã Nam Sơn, huyện An Dương, thành phố Hải Phòng với 2 gói thầu.
27/11/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM DUNG
17/04/2025 17:04
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/04/2025 15:30
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 5 gói thầu.
04/04/2025 10:22
UBND xã Nam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường giao thông xã Nam Sơn.
04/04/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ PHÚC HƯNG
04/01/2025 11:39
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 10:30
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 15:20
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà văn hóa xã Nam Sơn và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 5 gói thầu.
11/12/2024 17:15
UBND xã Nam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Nhà văn hóa xã Nam Sơn và các hạng mục phụ trợ.
11/12/2024 16:16
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Cho đi và tha thứ cao quý hơn là chỉ biết nhận lấy và hận thù. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh