Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 167.439.265.155 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.819.125.197 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 167.439.265.155 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.819.125.197 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT TIN HỌC PHÚC ANH
19/06/2025 15:34
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị phục vụ phòng họp giao ban trực tuyến cho xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
19/06/2025 15:19
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 04 của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
04/05/2025 19:08
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BIỂN XANH
25/04/2025 09:40
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2025 11:23
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số sự cố công trình thủy lợi trên địa bàn xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 3 gói thầu.
10/04/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG LINH BÌNH
11/02/2025 15:11
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/01/2025 11:56
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 08 của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
14/01/2025 20:34
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN
14/01/2025 20:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT TIN HỌC PHÚC ANH
19/06/2025 15:34
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Trang thiết bị phục vụ phòng họp giao ban trực tuyến cho xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
19/06/2025 15:19
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
04/05/2025 19:08
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BIỂN XANH
25/04/2025 09:40
UBND xã Nam Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 10:08
UBND xã Nam Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2025 11:23
UBND xã Nam Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số sự cố công trình thủy lợi trên địa bàn xã Nam Sơn với 3 gói thầu.
10/04/2025 15:37
UBND xã Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG LINH BÌNH
11/02/2025 15:11
UBND xã Nam Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
05/02/2025 14:49
UBND xã Nam Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/01/2025 11:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT TIN HỌC PHÚC ANH
19/06/2025 15:34
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị phục vụ phòng họp giao ban trực tuyến cho xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 1 gói thầu.
19/06/2025 15:19
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 04 của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
04/05/2025 19:08
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BIỂN XANH
25/04/2025 09:40
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2025 11:23
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số sự cố công trình thủy lợi trên địa bàn xã Nam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với 3 gói thầu.
10/04/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG LINH BÌNH
11/02/2025 15:11
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Toàn bộ thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/01/2025 11:56
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 08 của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
14/01/2025 20:34
Bên mời thầu UBND xã Nam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN
14/01/2025 20:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là sự cầu chúc, chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sé tìm thấy một bờ vai chia sẻ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách, không có tình yêu nào vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu. Chúc cho những ai đang yêu, đã yêu và sắp sửa yêu sẽ mãi mãi được hạnh phúc. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026