Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.815.925.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.610.404.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.815.925.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.610.404.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ NAM THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HIẾN THÀNH
15/03/2023 15:06
Bên mời thầu UBND XÃ NAM THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Xây dựng rãnh dọc thoát nước tuyến đường Thái Hải, xã Nam Thái, huyện Nam Trực của chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Đông Nam
15/03/2023 15:01
Bên mời thầu UBND XÃ NAM THÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Xây dựng rãnh dọc thoát nước tuyến đường Thái Hải, xã Nam Thái, huyện Nam Trực của chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2023 17:19
Bên mời thầu UBND XÃ NAM THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên
03/01/2023 09:38
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng chia lô đất ở dân cư tại vùng Cây Thị 2, xóm Hồng Tân, xã Nam Thái, huyện Nam Đàn.
04/01/2022 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà hiệu bộ, nhà học và các công trình phụ trợ Trường Mầm non xã Nam Thái, huyện Nam Đàn.
18/03/2021 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nâng cấp đường GTNT từ cồn nhà Giang đến cầu Màng Giàng, xóm 7, xã Nam Thái, huyện Nam Đàn.
08/04/2020 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Thứ 5 (bờ tây); Hạng mục: XDM đường đan BTCT M.250 (L=4.500m; B=2,5m; H=0,12m).
02/01/2020 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng để tổ chức đấu giá đất khu vực thôn Chính Trang xã Nam Thái, huyện Nam Trực.
25/06/2019 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Tràm Một; Hạng mục: XDM đường đan BTXM M.250 (L=2.145; B=2,0m; H=0,1m).
23/02/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ NAM THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HIẾN THÀNH
15/03/2023 15:06
UBND XÃ NAM THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Xây dựng rãnh dọc thoát nước tuyến đường Thái Hải, xã Nam Thái, huyện Nam Trực.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Đông Nam
15/03/2023 15:01
UBND XÃ NAM THÁI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Xây dựng rãnh dọc thoát nước tuyến đường Thái Hải, xã Nam Thái, huyện Nam Trực với 1 nhà thầu tham gia.
16/01/2023 18:10
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Xây dựng rãnh dọc thoát nước tuyến đường Thái Hải, xã Nam Thái, huyện Nam Trực theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2023 17:19
UBND XÃ NAM THÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên
03/01/2023 09:38
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải KHLCNT Xây dựng rãnh dọc thoát nước tuyến đường Thái Hải, xã Nam Thái, huyện Nam Trực với 3 gói thầu.
03/01/2023 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ NAM THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HIẾN THÀNH
15/03/2023 15:06
Bên mời thầu UBND XÃ NAM THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Xây dựng rãnh dọc thoát nước tuyến đường Thái Hải, xã Nam Thái, huyện Nam Trực của chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Đông Nam
15/03/2023 15:01
Bên mời thầu UBND XÃ NAM THÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây lắp): Xây dựng rãnh dọc thoát nước tuyến đường Thái Hải, xã Nam Thái, huyện Nam Trực của chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2023 17:19
Bên mời thầu UBND XÃ NAM THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên
03/01/2023 09:38
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng chia lô đất ở dân cư tại vùng Cây Thị 2, xóm Hồng Tân, xã Nam Thái, huyện Nam Đàn.
04/01/2022 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà hiệu bộ, nhà học và các công trình phụ trợ Trường Mầm non xã Nam Thái, huyện Nam Đàn.
18/03/2021 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nâng cấp đường GTNT từ cồn nhà Giang đến cầu Màng Giàng, xóm 7, xã Nam Thái, huyện Nam Đàn.
08/04/2020 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Thứ 5 (bờ tây); Hạng mục: XDM đường đan BTCT M.250 (L=4.500m; B=2,5m; H=0,12m).
02/01/2020 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng để tổ chức đấu giá đất khu vực thôn Chính Trang xã Nam Thái, huyện Nam Trực.
25/06/2019 07:00
UBND XÃ NAM THÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Tràm Một; Hạng mục: XDM đường đan BTXM M.250 (L=2.145; B=2,0m; H=0,1m).
23/02/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NAM THÁI là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công không phải là cuối cùng, thất bại không phải là chết người: lòng can đảm đi tiếp mới quan trọng. "
Winston Churchill
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh