Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.108.727.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.384.877.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.108.727.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.384.877.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,93%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công công trình của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Chiến Tài
20/07/2026 15:37
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải KHLCNT QĐ về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công: Lắp đặt thay thế biển tên các nhà văn hóa thôn trên địa bàn xã Nam Tiên Hưng của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:28
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Rà soát, tổng hợp toàn bộ đất nông nghiệp sử dụng vào mục đích công ích của xã Nam Tiên Hưng của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC ĐẤT VIỆT NAM
10/07/2026 08:54
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Rà soát, tổng hợp toàn bộ đất nông nghiệp sử dụng vào mục đích công ích của xã Nam Tiên Hưng của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng với 1 gói thầu.
10/07/2026 08:48
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Rà soát, tổng hợp toàn bộ đất nông nghiệp sử dụng vào mục đích công ích của xã Nam Tiên Hưng của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng với 1 gói thầu.
10/07/2026 08:37
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập Nhiệm vụ quy hoạch, Quy hoạch chung xã Nam Tiên Hưng, tỉnh Hưng Yên giai đoạn đến năm 2050 của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng với 2 gói thầu.
26/06/2026 14:22
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng của UBND xã Nam Tiến Hưng, tỉnh Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng với 3 gói thầu.
15/06/2026 14:11
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dọn cỏ lề đường trên địa bàn xã Nam Tiên Hưng của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG MẠNH
12/06/2026 14:48
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu triển khai công việc: Dọn cỏ lề đường trên địa bàn xã Nam Tiên Hưng của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng với 1 gói thầu.
12/06/2026 14:45
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiên Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG MẠNH
12/06/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiên Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thường tìm thấy sự so sánh là con đường cao tốc dẫn tới nỗi bất hạnh. Không ai từng so sánh mình với người khác và thấy mình bằng được. Chín trên mười lần, ta so sánh bản thân mình với những người tốt hơn ta ở điểm nào đó, và kết quả là cảm thấy càng thấp kém hơn. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026