Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.431.599.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.398.081.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.431.599.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.398.081.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Ngọc Chiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIM KHÍ VÀ GIA DỤNG TÂN Á ĐẠI THÀNH
15/01/2025 14:36
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu công trình: Khắc phục đập tràn bản Giạng Phổng, xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÁ THỂ LÒ TÂM
21/12/2024 13:50
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu công trình: Khắc phục và sửa chữa tuyến đường từ cuối bản Mường Chiến đến bản Pú Dảnh xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÁ THỂ LÒ TÂM
20/12/2024 10:32
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải KHLCNT công trình: Khắc phục đập tràn bản Giạng Phổng, xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với 1 gói thầu.
16/12/2024 11:27
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Ngọc Chiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 15:52
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc Nội dung số 4 - Dự án 1 Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và miền núi trên địa bàn xã Ngọc Chiến của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với 3 gói thầu.
14/12/2024 11:13
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải KHLCNT công trình: Khắc phục và sửa chữa tuyến đường từ cuối bản Mường Chiến đến bản Pú Dảnh xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với 1 gói thầu.
12/12/2024 17:15
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn bản Nậm nghiệp xã Ngọc Chiến, huyện Mường La của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HT MẠNH TÂM
22/08/2023 08:15
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn bản Nậm nghiệp xã Ngọc Chiến, huyện Mường La của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 09:49
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn bản Nậm nghiệp xã Ngọc Chiến, huyện Mường La của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2023 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ NGỌC CHIẾN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Ngọc Chiến năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIM KHÍ VÀ GIA DỤNG TÂN Á ĐẠI THÀNH
15/01/2025 14:36
UBND XÃ NGỌC CHIẾN công bố kết quả gói thầu công trình: Khắc phục đập tràn bản Giạng Phổng, xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÁ THỂ LÒ TÂM
21/12/2024 13:50
UBND XÃ NGỌC CHIẾN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Ngọc Chiến năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 09:16
UBND XÃ NGỌC CHIẾN công bố kết quả gói thầu công trình: Khắc phục và sửa chữa tuyến đường từ cuối bản Mường Chiến đến bản Pú Dảnh xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÁ THỂ LÒ TÂM
20/12/2024 10:32
UBND XÃ NGỌC CHIẾN đăng tải KHLCNT công trình: Khắc phục đập tràn bản Giạng Phổng, xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 với 1 gói thầu.
16/12/2024 11:27
UBND XÃ NGỌC CHIẾN đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Ngọc Chiến năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 15:52
UBND XÃ NGỌC CHIẾN đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc Nội dung số 4 - Dự án 1 Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và miền núi trên địa bàn xã Ngọc Chiến với 3 gói thầu.
14/12/2024 11:13
UBND XÃ NGỌC CHIẾN đăng tải KHLCNT công trình: Khắc phục và sửa chữa tuyến đường từ cuối bản Mường Chiến đến bản Pú Dảnh xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 với 1 gói thầu.
12/12/2024 17:15
UBND XÃ NGỌC CHIẾN công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn bản Nậm nghiệp xã Ngọc Chiến, huyện Mường La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HT MẠNH TÂM
22/08/2023 08:15
UBND XÃ NGỌC CHIẾN công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn bản Nậm nghiệp xã Ngọc Chiến, huyện Mường La với 1 nhà thầu tham gia.
10/08/2023 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Ngọc Chiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIM KHÍ VÀ GIA DỤNG TÂN Á ĐẠI THÀNH
15/01/2025 14:36
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu công trình: Khắc phục đập tràn bản Giạng Phổng, xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÁ THỂ LÒ TÂM
21/12/2024 13:50
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu công trình: Khắc phục và sửa chữa tuyến đường từ cuối bản Mường Chiến đến bản Pú Dảnh xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CÁ THỂ LÒ TÂM
20/12/2024 10:32
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải KHLCNT công trình: Khắc phục đập tràn bản Giạng Phổng, xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với 1 gói thầu.
16/12/2024 11:27
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Ngọc Chiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 15:52
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc Nội dung số 4 - Dự án 1 Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và miền núi trên địa bàn xã Ngọc Chiến của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với 3 gói thầu.
14/12/2024 11:13
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải KHLCNT công trình: Khắc phục và sửa chữa tuyến đường từ cuối bản Mường Chiến đến bản Pú Dảnh xã Ngọc Chiến do bị ảnh hưởng của hoàn lưu bão số 3 Yagi gây ra trong năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với 1 gói thầu.
12/12/2024 17:15
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn bản Nậm nghiệp xã Ngọc Chiến, huyện Mường La của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HT MẠNH TÂM
22/08/2023 08:15
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn bản Nậm nghiệp xã Ngọc Chiến, huyện Mường La của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 09:49
Bên mời thầu UBND XÃ NGỌC CHIẾN đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn bản Nậm nghiệp xã Ngọc Chiến, huyện Mường La của chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2023 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGỌC CHIẾN là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tấm gương sáng, bụi bặm chẳng làm dơ được. Tinh thần trong, lòng hàm muốn chẳng dính vô được. "
Lão Tử
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh