Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 488.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 486.306.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 488.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 486.306.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 17:36
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân vận động trung tâm xã Nguyên Lý của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với 5 gói thầu.
12/09/2022 09:43
UBND XÃ NGUYÊN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo sân vận động trung tâm xã Nguyên Lý.
09/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa kênh tưới, tiêu xã Nguyên Lý của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với 5 gói thầu.
06/09/2022 14:39
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/06/2022 14:43
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với 1 gói thầu.
23/05/2022 14:39
UBND XÃ NGUYÊN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông xã Nguyên Lý, tuyến từ đường ĐH.05 đến kênh C2-15.
11/05/2022 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/03/2022 15:48
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với 5 gói thầu.
25/02/2022 11:41
UBND XÃ NGUYÊN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các hạng mục phụ trợ nhà văn hóa UBND xã Nguyên Lý.
25/02/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ NGUYÊN LÝ công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Cung ứng thiết bị Văn hóa Giáo dục và Truyền thông
01/06/2020 16:35
UBND XÃ NGUYÊN LÝ công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
23/04/2020 09:32
UBND XÃ NGUYÊN LÝ đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/04/2020 09:56
UBND XÃ NGUYÊN LÝ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị để nâng cấp nhà văn hóa xã Nguyên Lý, huyện Lý Nhân với 3 gói thầu.
15/04/2020 09:38
UBND XÃ NGUYÊN LÝ đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình (gồm chi phí hạng mục chung chưa tính hết, chi phí lán trại). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 236 ngày 09/12/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2016 08:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 17:36
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân vận động trung tâm xã Nguyên Lý của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với 5 gói thầu.
12/09/2022 09:43
UBND XÃ NGUYÊN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo sân vận động trung tâm xã Nguyên Lý.
09/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, kiên cố hóa kênh tưới, tiêu xã Nguyên Lý của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với 5 gói thầu.
06/09/2022 14:39
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/06/2022 14:43
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với 1 gói thầu.
23/05/2022 14:39
UBND XÃ NGUYÊN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông xã Nguyên Lý, tuyến từ đường ĐH.05 đến kênh C2-15.
11/05/2022 07:00
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/03/2022 15:48
Bên mời thầu UBND XÃ NGUYÊN LÝ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ với 5 gói thầu.
25/02/2022 11:41
UBND XÃ NGUYÊN LÝ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các hạng mục phụ trợ nhà văn hóa UBND xã Nguyên Lý.
25/02/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ NGUYÊN LÝ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người bạn là người mà ta có thể trút ra tất cả trái tim mình, trái tim đầy tro trấu, biết rằng những bàn tay dịu dàng nhất sẽ cầm lấy nó và sàng lọc, giữ lại những gì đáng giữ, và với hơi thở của lòng tốt, thổi đi tất cả những phần thừa. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh