Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.182.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.550.429.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.182.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.550.429.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG THỊNH
22/05/2025 15:28
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM TÂN THÀNH ĐẠT
22/05/2025 15:24
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC MINH ĐẠT
26/04/2025 16:12
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
26/04/2025 16:10
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
25/04/2025 16:15
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA CÁT NINH HÒA
25/04/2025 14:44
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG AN HUY
25/04/2025 14:42
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng thôn Tân Sơn xã Ninh Xuân, đoạn từ tỉnh lộ 8 đến đất ông Nguyễn Ngọc Hoàng của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân với 3 gói thầu.
25/04/2025 14:39
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng thôn Tân Sơn xã Ninh Xuân, đoạn từ tỉnh lộ 8 đến đất ông Nguyễn Ngọc Hoàng của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân với 3 gói thầu.
25/04/2025 14:35
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Ninh Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG THỊNH
22/05/2025 15:28
UBND xã Ninh Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM TÂN THÀNH ĐẠT
22/05/2025 15:24
UBND xã Ninh Xuân công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC MINH ĐẠT
26/04/2025 16:12
UBND xã Ninh Xuân công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
26/04/2025 16:10
UBND xã Ninh Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
25/04/2025 16:15
UBND xã Ninh Xuân công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA CÁT NINH HÒA
25/04/2025 14:44
UBND xã Ninh Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG AN HUY
25/04/2025 14:42
UBND xã Ninh Xuân đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng thôn Tân Sơn xã Ninh Xuân, đoạn từ tỉnh lộ 8 đến đất ông Nguyễn Ngọc Hoàng với 3 gói thầu.
25/04/2025 14:39
UBND xã Ninh Xuân đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng thôn Tân Sơn xã Ninh Xuân, đoạn từ tỉnh lộ 8 đến đất ông Nguyễn Ngọc Hoàng với 3 gói thầu.
25/04/2025 14:35
UBND xã Ninh Xuân công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 08:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG THỊNH
22/05/2025 15:28
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM TÂN THÀNH ĐẠT
22/05/2025 15:24
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC MINH ĐẠT
26/04/2025 16:12
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
26/04/2025 16:10
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
25/04/2025 16:15
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA CÁT NINH HÒA
25/04/2025 14:44
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG AN HUY
25/04/2025 14:42
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng thôn Tân Sơn xã Ninh Xuân, đoạn từ tỉnh lộ 8 đến đất ông Nguyễn Ngọc Hoàng của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân với 3 gói thầu.
25/04/2025 14:39
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng thôn Tân Sơn xã Ninh Xuân, đoạn từ tỉnh lộ 8 đến đất ông Nguyễn Ngọc Hoàng của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân với 3 gói thầu.
25/04/2025 14:35
Bên mời thầu UBND xã Ninh Xuân đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ninh Xuân là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người phụ nữ đi đôi giày đẹp không bao giờ xấu xí cả. "
Coco Chanel
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh