Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Noong Luống như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.373.862.583 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.310.677.567 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Noong Luống như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.373.862.583 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.310.677.567 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Biên soạn, phát
hành cuốn lịch sử Đảng bộ xã Noong Luống, giai đoạn (1960-2020) của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA NHẬT MINH
17/03/2025 14:54
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Biên soạn, phát
hành cuốn lịch sử Đảng bộ xã Noong Luống, giai đoạn (1960-2020) của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với 1 gói thầu.
17/03/2025 14:31
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí nghiên cứu biên soạn (từ bản sơ thảo đến khi hoàn hiện bản thảo trình thẩm định) của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA NHẬT MINH
06/03/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Biên soạn, phát hành cuốn lịch sử Đảng bộ xã Noong Luống, giai đoạn (1960-2020) của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với 2 gói thầu.
26/12/2024 17:27
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ PhầnĐầu Tư Xây Dựng Liên Hiệp Phát
07/12/2024 10:08
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 15:48
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà văn hoá Thôn A1 xã Noong Luống, huyện Điện Biên của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với 4 gói thầu.
22/11/2024 11:39
UBND xã Noong Luống đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà văn hoá Thôn A1 xã Noong Luống, huyện Điện Biên.
22/11/2024 11:11
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa công trình đường giao thông nội bản Huổi Phúc, bản Thanh Chính, bản Liếng, xã Noong Luống, huyện Điện Biên của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ bản Huổi Phúc - đại diện bà Tòng Thị Duyên
05/06/2024 15:16
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công gói thầu: Sửa chữa công
trình đường giao thông nội bản Huổi Phúc, bản Thanh Chính, bản Liếng,
xã Noong Luống, huyện Điện Biên của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với 1 gói thầu.
28/05/2024 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Noong Luống công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Biên soạn, phát
hành cuốn lịch sử Đảng bộ xã Noong Luống, giai đoạn (1960-2020).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA NHẬT MINH
17/03/2025 14:54
UBND xã Noong Luống đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Biên soạn, phát
hành cuốn lịch sử Đảng bộ xã Noong Luống, giai đoạn (1960-2020) với 1 gói thầu.
17/03/2025 14:31
UBND xã Noong Luống công bố kết quả gói thầu Chi phí nghiên cứu biên soạn (từ bản sơ thảo đến khi hoàn hiện bản thảo trình thẩm định).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA NHẬT MINH
06/03/2025 10:32
UBND xã Noong Luống đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Biên soạn, phát hành cuốn lịch sử Đảng bộ xã Noong Luống, giai đoạn (1960-2020) với 2 gói thầu.
26/12/2024 17:27
UBND xã Noong Luống công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ PhầnĐầu Tư Xây Dựng Liên Hiệp Phát
07/12/2024 10:08
UBND xã Noong Luống công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
02/12/2024 16:15
UBND xã Noong Luống đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 15:48
UBND xã Noong Luống đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà văn hoá Thôn A1 xã Noong Luống, huyện Điện Biên với 4 gói thầu.
22/11/2024 11:39
UBND xã Noong Luống công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa công trình đường giao thông nội bản Huổi Phúc, bản Thanh Chính, bản Liếng, xã Noong Luống, huyện Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ bản Huổi Phúc - đại diện bà Tòng Thị Duyên
05/06/2024 15:16
UBND xã Noong Luống đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công gói thầu: Sửa chữa công
trình đường giao thông nội bản Huổi Phúc, bản Thanh Chính, bản Liếng,
xã Noong Luống, huyện Điện Biên với 1 gói thầu.
28/05/2024 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Biên soạn, phát
hành cuốn lịch sử Đảng bộ xã Noong Luống, giai đoạn (1960-2020) của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA NHẬT MINH
17/03/2025 14:54
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Biên soạn, phát
hành cuốn lịch sử Đảng bộ xã Noong Luống, giai đoạn (1960-2020) của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với 1 gói thầu.
17/03/2025 14:31
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí nghiên cứu biên soạn (từ bản sơ thảo đến khi hoàn hiện bản thảo trình thẩm định) của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA NHẬT MINH
06/03/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Biên soạn, phát hành cuốn lịch sử Đảng bộ xã Noong Luống, giai đoạn (1960-2020) của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với 2 gói thầu.
26/12/2024 17:27
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ PhầnĐầu Tư Xây Dựng Liên Hiệp Phát
07/12/2024 10:08
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 15:48
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà văn hoá Thôn A1 xã Noong Luống, huyện Điện Biên của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với 4 gói thầu.
22/11/2024 11:39
UBND xã Noong Luống đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà văn hoá Thôn A1 xã Noong Luống, huyện Điện Biên.
22/11/2024 11:11
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa công trình đường giao thông nội bản Huổi Phúc, bản Thanh Chính, bản Liếng, xã Noong Luống, huyện Điện Biên của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ bản Huổi Phúc - đại diện bà Tòng Thị Duyên
05/06/2024 15:16
Bên mời thầu UBND xã Noong Luống đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công gói thầu: Sửa chữa công
trình đường giao thông nội bản Huổi Phúc, bản Thanh Chính, bản Liếng,
xã Noong Luống, huyện Điện Biên của chủ đầu tư UBND xã Noong Luống với 1 gói thầu.
28/05/2024 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Noong Luống là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Noong Luống là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Noong Luống là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Noong Luống là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Noong Luống có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Noong Luống là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tàu không vào bến, hãy bơi ra chỗ nó. "
Jonathan Winters
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh