Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.209.273.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.183.475.767 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.209.273.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.183.475.767 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mương thoát nước thôn Phú Nghĩa, xã Phú Nghĩa của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM PHÚ LỘC
06/06/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước thôn Phú Nghĩa, xã Phú Nghĩa của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa với 3 gói thầu.
04/06/2025 10:47
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG PHƯỚC THÀNH
21/08/2024 15:51
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 17:05
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT - đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu E-Bidding
29/07/2024 16:30
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT - KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TỔNG HỢP PHÚC AN
29/07/2024 16:29
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường GTNT thôn Đức Lập, xã Phú Nghĩa của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa với 5 gói thầu.
26/07/2024 10:43
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT TIẾN THÀNH
12/06/2024 16:25
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CẦU ĐƯỜNG K48
12/06/2024 16:22
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát + lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
07/06/2024 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phú Nghĩa công bố kết quả gói thầu Xây dựng mương thoát nước thôn Phú Nghĩa, xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM PHÚ LỘC
06/06/2025 08:57
UBND xã Phú Nghĩa đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước thôn Phú Nghĩa, xã Phú Nghĩa với 3 gói thầu.
04/06/2025 10:47
UBND xã Phú Nghĩa công bố kết quả gói thầu Lập HSMT - đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu E-Bidding
29/07/2024 16:30
UBND xã Phú Nghĩa công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT - KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TỔNG HỢP PHÚC AN
29/07/2024 16:29
UBND xã Phú Nghĩa đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường GTNT thôn Đức Lập, xã Phú Nghĩa với 5 gói thầu.
26/07/2024 10:43
UBND xã Phú Nghĩa công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT TIẾN THÀNH
12/06/2024 16:25
UBND xã Phú Nghĩa công bố kết quả gói thầu Khảo sát + lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT TIẾN THÀNH
07/06/2024 09:00
UBND xã Phú Nghĩa công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo KTKT phần bản vẽ và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠI VIỆT PHÁT
07/06/2024 08:58
UBND xã Phú Nghĩa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình Nâng cấp sửa chữa đường GTNT thôn Đức Lập với 2 gói thầu.
03/06/2024 17:21
UBND xã Phú Nghĩa công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lưa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TỔNG HỢP PHÚC AN
01/06/2024 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mương thoát nước thôn Phú Nghĩa, xã Phú Nghĩa của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM PHÚ LỘC
06/06/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mương thoát nước thôn Phú Nghĩa, xã Phú Nghĩa của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa với 3 gói thầu.
04/06/2025 10:47
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG PHƯỚC THÀNH
21/08/2024 15:51
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 17:05
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT - đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu E-Bidding
29/07/2024 16:30
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT - KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TỔNG HỢP PHÚC AN
29/07/2024 16:29
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường GTNT thôn Đức Lập, xã Phú Nghĩa của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa với 5 gói thầu.
26/07/2024 10:43
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT TIẾN THÀNH
12/06/2024 16:25
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CẦU ĐƯỜNG K48
12/06/2024 16:22
Bên mời thầu UBND xã Phú Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát + lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa.
07/06/2024 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Nghĩa là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bản tính của đàn bà là không yêu khi ta yêu họ và yêu khi ta không yêu họ. "
Miquel Cervante
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh