Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,37%, Xây lắp 52,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.828.997.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.781.423.032 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,37%, Xây lắp 52,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.828.997.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.781.423.032 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG THÀNH HƯNG
11/03/2025 22:16
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG THÀNH HƯNG
25/02/2025 09:11
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/02/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông nội thôn bản En, xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với 5 gói thầu.
11/02/2025 10:57
UBND xã Phú Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông nội thôn bản En, xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa.
11/02/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 20:53
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa bản En xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với 6 gói thầu.
16/01/2025 15:19
UBND xã Phú Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa bản En xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa.
16/01/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ CUNG ỨNG VẬT TƯ THIẾT BỊ KHÁNH AN
07/12/2024 09:30
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải KHLCNT Dự án số 01,
nội dung số 04. Nước sinh hoạt phân tán thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN năm 2024. Cho các hộ dân trên địa bàn Xã Phú Thanh của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phú Thanh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG THÀNH HƯNG
11/03/2025 22:16
UBND xã Phú Thanh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG THÀNH HƯNG
25/02/2025 09:11
UBND xã Phú Thanh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
21/02/2025 09:08
UBND xã Phú Thanh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/02/2025 08:57
UBND xã Phú Thanh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
14/02/2025 08:36
UBND xã Phú Thanh đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông nội thôn bản En, xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa với 5 gói thầu.
11/02/2025 10:57
UBND xã Phú Thanh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 20:53
UBND xã Phú Thanh đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa bản En xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa với 6 gói thầu.
16/01/2025 15:19
UBND xã Phú Thanh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ CUNG ỨNG VẬT TƯ THIẾT BỊ KHÁNH AN
07/12/2024 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG THÀNH HƯNG
11/03/2025 22:16
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG THÀNH HƯNG
25/02/2025 09:11
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/02/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông nội thôn bản En, xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với 5 gói thầu.
11/02/2025 10:57
UBND xã Phú Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông nội thôn bản En, xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa.
11/02/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 20:53
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa bản En xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với 6 gói thầu.
16/01/2025 15:19
UBND xã Phú Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa bản En xã Phú Thanh, huyện Quan Hóa.
16/01/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ CUNG ỨNG VẬT TƯ THIẾT BỊ KHÁNH AN
07/12/2024 09:30
Bên mời thầu UBND xã Phú Thanh đã đăng tải KHLCNT Dự án số 01,
nội dung số 04. Nước sinh hoạt phân tán thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN năm 2024. Cho các hộ dân trên địa bàn Xã Phú Thanh của chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thanh là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta có thể trả được nợ tiền bạc nhưng vĩnh viễn mắc nợ lòng tốt. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh