Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.124.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.036.791.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Thành như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.124.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.036.791.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT NGỌC HƯNG
25/09/2024 16:55
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD HOÀNG NAM
25/09/2024 16:51
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MAI NGHỆ AN
25/09/2024 16:48
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG YẾN PHÚC
25/09/2024 16:47
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRUNG PHƯƠNG
25/09/2024 16:44
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2024 15:42
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến đường từ Tỉnh lộ 537 đi kênh chính và đường vùng đồng Sừng xã Phú Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành với 5 gói thầu.
26/08/2024 16:47
UBND xã Phú Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ Tinh lộ 537 đi kênh chính và đường vùng đồng Sừng xã Phú Thành, huyện Yên Thành.
26/08/2024 16:16
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG - PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TTL
12/07/2024 14:35
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp mở rộng đài truyền thanh cơ sở ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Phú Thành, huyện Yên Thành, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành với 1 gói thầu.
22/06/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phú Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT NGỌC HƯNG
25/09/2024 16:55
UBND xã Phú Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD HOÀNG NAM
25/09/2024 16:51
UBND xã Phú Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MAI NGHỆ AN
25/09/2024 16:48
UBND xã Phú Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG YẾN PHÚC
25/09/2024 16:47
UBND xã Phú Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRUNG PHƯƠNG
25/09/2024 16:44
UBND xã Phú Thành công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
13/09/2024 08:02
UBND xã Phú Thành đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2024 15:42
UBND xã Phú Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến đường từ Tỉnh lộ 537 đi kênh chính và đường vùng đồng Sừng xã Phú Thành, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
26/08/2024 16:47
UBND xã Phú Thành công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG - PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TTL
12/07/2024 14:35
UBND xã Phú Thành đăng tải KHLCNT Nâng cấp mở rộng đài truyền thanh cơ sở ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Phú Thành, huyện Yên Thành, tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
22/06/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT NGỌC HƯNG
25/09/2024 16:55
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD HOÀNG NAM
25/09/2024 16:51
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MAI NGHỆ AN
25/09/2024 16:48
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG YẾN PHÚC
25/09/2024 16:47
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRUNG PHƯƠNG
25/09/2024 16:44
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2024 15:42
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến đường từ Tỉnh lộ 537 đi kênh chính và đường vùng đồng Sừng xã Phú Thành, huyện Yên Thành của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành với 5 gói thầu.
26/08/2024 16:47
UBND xã Phú Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ Tinh lộ 537 đi kênh chính và đường vùng đồng Sừng xã Phú Thành, huyện Yên Thành.
26/08/2024 16:16
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG - PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TTL
12/07/2024 14:35
Bên mời thầu UBND xã Phú Thành đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp mở rộng đài truyền thanh cơ sở ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Phú Thành, huyện Yên Thành, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư UBND xã Phú Thành với 1 gói thầu.
22/06/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thành là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thành là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thành là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thành là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thành có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lòng nhiệt huyết là que diêm thắp lên ánh sáng của ngọn nến thành tựu. "
William Arthur Ward
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh