Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 73 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 235 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 125 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 116 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,26%, Xây lắp 87,18%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.281.459.661 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.978.184.716 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,26%, Xây lắp 87,18%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.281.459.661 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.978.184.716 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mô hình chăn nuôi trâu sinh sản cho Tổ hợp tác chăn nuôi trâu xã Phú Văn của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG CTY
02/06/2025 18:49
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án công trình xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO NGỌC
13/03/2025 10:58
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát công trình xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHÁNH LINH
13/03/2025 10:53
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường GTNT xã Phú Văn (PV 11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRẦN THIỆN
14/02/2025 14:32
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải TBMT Duy tu, sửa chữa đường GTNT xã Phú Văn (PV 11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 15:22
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường GTNT xã Phú Văn (PV 11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN với 5 gói thầu.
17/01/2025 13:36
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT ĐẠT BP
31/12/2024 16:33
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỚC LỘC
31/12/2024 16:31
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải KHLCNT Duy tu đường GTNT xã Phú Văn (PV11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN với 3 gói thầu.
31/12/2024 16:29
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG NAM BỘ
31/12/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ PHÚ VĂN công bố kết quả gói thầu Mô hình chăn nuôi trâu sinh sản cho Tổ hợp tác chăn nuôi trâu xã Phú Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG CTY
02/06/2025 18:49
UBND XÃ PHÚ VĂN công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO NGỌC
13/03/2025 10:58
UBND XÃ PHÚ VĂN công bố kết quả gói thầu Giám sát công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHÁNH LINH
13/03/2025 10:53
UBND XÃ PHÚ VĂN đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường GTNT xã Phú Văn (PV 11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) với 5 gói thầu.
17/01/2025 13:36
UBND XÃ PHÚ VĂN công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT ĐẠT BP
31/12/2024 16:33
UBND XÃ PHÚ VĂN công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỚC LỘC
31/12/2024 16:31
UBND XÃ PHÚ VĂN đăng tải KHLCNT Duy tu đường GTNT xã Phú Văn (PV11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) với 3 gói thầu.
31/12/2024 16:29
UBND XÃ PHÚ VĂN công bố kết quả gói thầu Giám sát xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG NAM BỘ
31/12/2024 16:15
UBND XÃ PHÚ VĂN công bố kết quả gói thầu Quản lý xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHÁNH LINH
31/12/2024 16:13
UBND XÃ PHÚ VĂN công bố kết quả gói thầu Quản lý xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHÁNH LINH
31/12/2024 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mô hình chăn nuôi trâu sinh sản cho Tổ hợp tác chăn nuôi trâu xã Phú Văn của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG CTY
02/06/2025 18:49
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án công trình xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO NGỌC
13/03/2025 10:58
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát công trình xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHÁNH LINH
13/03/2025 10:53
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường GTNT xã Phú Văn (PV 11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRẦN THIỆN
14/02/2025 14:32
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải TBMT Duy tu, sửa chữa đường GTNT xã Phú Văn (PV 11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 15:22
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường GTNT xã Phú Văn (PV 11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN với 5 gói thầu.
17/01/2025 13:36
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT ĐẠT BP
31/12/2024 16:33
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỚC LỘC
31/12/2024 16:31
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải KHLCNT Duy tu đường GTNT xã Phú Văn (PV11, từ nhà văn hóa thôn 3 đi thôn Đăk Khâu) của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN với 3 gói thầu.
31/12/2024 16:29
Bên mời thầu UBND XÃ PHÚ VĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔNG NAM BỘ
31/12/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN là chủ đầu tư của 73 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 73 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN là chủ đầu tư của 39 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN là chủ đầu tư của 125 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ PHÚ VĂN là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế giới này, chuyện không thể cược, chuyện dễ thua nhất, đó chính là tình cảm. "
Fresh Quả Quả
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh