Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phước An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.888.572.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.872.934.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phước An như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.888.572.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.872.934.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ-XÂY DỰNG SG 69
19/02/2025 16:21
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
13/01/2025 08:47
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
12/01/2025 16:37
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
12/01/2025 16:35
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải TBMT Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Phước An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 08:47
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phước An năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phước An với 3 gói thầu.
02/01/2025 22:19
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải TBMT Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 của chủ đầu tư UBND xã Phước An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 15:23
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải KHLCNT Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 của chủ đầu tư UBND xã Phước An với 4 gói thầu.
08/11/2024 14:51
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Phước An) của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XNK QUANG DŨNG
05/11/2024 09:26
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải KHLCNT Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 của chủ đầu tư UBND xã Phước An với 4 gói thầu.
21/10/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phước An công bố kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ-XÂY DỰNG SG 69
19/02/2025 16:21
UBND xã Phước An công bố kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
13/01/2025 08:47
UBND xã Phước An công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
12/01/2025 16:37
UBND xã Phước An công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
12/01/2025 16:35
UBND xã Phước An công bố KQMT gói thầu Chi phí thu gom rác với 1 nhà thầu tham gia.
10/01/2025 10:47
UBND xã Phước An đăng tải TBMT Chi phí thu gom rác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 08:47
UBND xã Phước An đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phước An năm 2025 với 3 gói thầu.
02/01/2025 22:19
UBND xã Phước An công bố KQMT gói thầu Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 08:06
UBND xã Phước An đăng tải TBMT Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 15:23
UBND xã Phước An đăng tải KHLCNT Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 với 4 gói thầu.
08/11/2024 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN-THIẾT KẾ-XÂY DỰNG SG 69
19/02/2025 16:21
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
13/01/2025 08:47
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
12/01/2025 16:37
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
12/01/2025 16:35
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải TBMT Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Phước An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 08:47
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Phước An năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phước An với 3 gói thầu.
02/01/2025 22:19
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải TBMT Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 của chủ đầu tư UBND xã Phước An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 15:23
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải KHLCNT Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 của chủ đầu tư UBND xã Phước An với 4 gói thầu.
08/11/2024 14:51
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Phước An) của chủ đầu tư UBND xã Phước An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XNK QUANG DŨNG
05/11/2024 09:26
Bên mời thầu UBND xã Phước An đã đăng tải KHLCNT Lập đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Phước An, huyện Hớn Quản đến năm 2040 của chủ đầu tư UBND xã Phước An với 4 gói thầu.
21/10/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước An là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước An là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước An là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước An là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước An là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi tin rằng nếu bạn có một triệu, đó là tiền của bạn – khi bạn có 20 triệu, bạn bắt đầu gặp rắc rối. Khi bạn có một tỷ, đó không phải là tiền của bạn, đó là quỹ mà xã hội trao cho bạn. Họ tin rằng bạn có thể quản lý tiền tốt hơn chính phủ và những người khác. "
Jack Ma
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh