Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 70 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.484.119.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.393.199.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.484.119.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.393.199.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/05/2021 11:03
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT xây dựng công trình Chợ trung tâm xã Phước Ninh của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với 1 gói thầu.
20/05/2021 17:08
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Lâm Thịnh Phát
18/12/2020 15:54
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TÂN AN
26/11/2020 16:21
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/11/2020 14:51
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Trường TH và THCS Huỳnh Thúc Kháng; Hạng mục: Nhà đa năng của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với 4 gói thầu.
13/11/2020 21:45
UBND xã Phước Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường TH và THCS Huỳnh Thúc Kháng; Hạng mục: Nhà đa năng.
13/11/2020 07:00
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/10/2020 20:34
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Mở rộng trường TH và THCS Huỳnh Thúc Kháng của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với 4 gói thầu.
14/10/2020 20:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phước Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Lâm Thịnh Phát
18/12/2020 15:54
UBND xã Phước Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TÂN AN
26/11/2020 16:21
UBND xã Phước Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình với 4 nhà thầu tham gia.
24/11/2020 16:41
UBND xã Phước Ninh đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/11/2020 14:51
UBND xã Phước Ninh đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Trường TH và THCS Huỳnh Thúc Kháng; Hạng mục: Nhà đa năng với 4 gói thầu.
13/11/2020 21:45
UBND xã Phước Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình với 4 nhà thầu tham gia.
28/10/2020 09:11
UBND xã Phước Ninh đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/10/2020 20:34
UBND xã Phước Ninh đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Mở rộng trường TH và THCS Huỳnh Thúc Kháng với 4 gói thầu.
14/10/2020 20:24
UBND xã Phước Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Lâm Thịnh Phát
09/09/2020 14:53
UBND xã Phước Ninh công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng T Và V
26/08/2020 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/05/2021 11:03
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT xây dựng công trình Chợ trung tâm xã Phước Ninh của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với 1 gói thầu.
20/05/2021 17:08
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Lâm Thịnh Phát
18/12/2020 15:54
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TÂN AN
26/11/2020 16:21
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/11/2020 14:51
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Trường TH và THCS Huỳnh Thúc Kháng; Hạng mục: Nhà đa năng của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với 4 gói thầu.
13/11/2020 21:45
UBND xã Phước Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường TH và THCS Huỳnh Thúc Kháng; Hạng mục: Nhà đa năng.
13/11/2020 07:00
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/10/2020 20:34
Bên mời thầu UBND xã Phước Ninh đã đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Mở rộng trường TH và THCS Huỳnh Thúc Kháng của chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh với 4 gói thầu.
14/10/2020 20:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phước Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi mất bốn năm để vẽ như Raphael, nhưng mất cả đời để vẽ như một đứa trẻ. "
Pablo Picasso
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh