Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 152 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 108 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 107 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.466.779.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.339.907.436 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.466.779.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.339.907.436 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG NAM SÔNG MÃ 1279
07/11/2025 10:28
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, sửa chữa mương Co Nào - bản Xim, xã Quang Chiểu của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 4 gói thầu.
07/11/2025 10:26
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG NAM SÔNG MÃ 1279
07/11/2025 09:46
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, sửa chữa mương tưới bản Bàn, xã Quang Chiểu của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 4 gói thầu.
07/11/2025 09:44
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG NAM SÔNG MÃ 1279
07/11/2025 09:27
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, sửa chữa đường ống dẫn nước sinh hoạt tập trung bản Pùng, xã Quang Chiểu của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 4 gói thầu.
07/11/2025 09:23
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Thanh lý tài sản kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ là 02 cầu treo tại huyện Mường Lát theo Quyết định số 106/QĐ-UBND ngày 10/01/2025 của UBND tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 5 gói thầu.
31/10/2025 08:32
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 4.9% chi phí dự phòng + Chi phí bảo hiểm công trình) hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời (Bản Bàn, Bản Cò Cài, Bản Cúm, Bản Hạm, Bản Pùng, Bản Mờng, Bản Pọng, Bản Qua) của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 20:19
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 4.9% chi phí dự phòng + Chi phí bảo hiểm công trình) hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời (Bản Bàn, Bản Cò Cài, Bản Cúm, Bản Hạm, Bản Pùng, Bản Mờng, Bản Pọng, Bản Qua) của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 16:32
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng Công trình: Xây dựng cảnh quan nông thôn Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp cho các bản Qua, bản Cò Cài, bản Hạm, bản Cúm, bản Pọng, bản Mờng, bản Pùng và bản Bàn, xã Quang Chiểu, huyện Mường Lát của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 7 gói thầu.
06/05/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Quang Chiểu đăng tải KHLCNT Thanh lý tài sản kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ là 02 cầu treo tại huyện Mường Lát theo Quyết định số 106/QĐ-UBND ngày 10/01/2025 của UBND tỉnh Thanh Hóa với 5 gói thầu.
31/10/2025 08:32
UBND xã Quang Chiểu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 4.9% chi phí dự phòng + Chi phí bảo hiểm công trình) hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời (Bản Bàn, Bản Cò Cài, Bản Cúm, Bản Hạm, Bản Pùng, Bản Mờng, Bản Pọng, Bản Qua) với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 19:41
UBND xã Quang Chiểu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 4.9% chi phí dự phòng + Chi phí bảo hiểm công trình) hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời (Bản Bàn, Bản Cò Cài, Bản Cúm, Bản Hạm, Bản Pùng, Bản Mờng, Bản Pọng, Bản Qua) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 20:19
UBND xã Quang Chiểu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 4.9% chi phí dự phòng + Chi phí bảo hiểm công trình) hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời (Bản Bàn, Bản Cò Cài, Bản Cúm, Bản Hạm, Bản Pùng, Bản Mờng, Bản Pọng, Bản Qua) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 16:32
UBND xã Quang Chiểu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Đội Văn nghệ các bản, Câu lạc bộ văn hoá dân gian xã và tủ sách cho các bản tại xã Quang Chiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG TTO VIỆT NAM
29/12/2024 15:26
UBND xã Quang Chiểu đăng tải KHLCNT Dự toán chi tiết thực hiện Dự án 6“ Bảo tồn, phát huy giá trị văn hoá truyền thống tốt đẹp của các dân tộc thiểu số găn với phát triển du lịch” thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 với 1 gói thầu.
27/12/2024 13:58
UBND xã Quang Chiểu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng, lắp đặt và mua sắm vật tư thiết bị hệ thống Camera an ninh xã Quang Chiểu, huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG TTO VIỆT NAM
25/12/2024 16:38
UBND xã Quang Chiểu đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống Camera an ninh xã Quang Chiểu, huyện Mường Lát với 3 gói thầu.
13/12/2024 19:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG NAM SÔNG MÃ 1279
07/11/2025 10:28
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, sửa chữa mương Co Nào - bản Xim, xã Quang Chiểu của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 4 gói thầu.
07/11/2025 10:26
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG NAM SÔNG MÃ 1279
07/11/2025 09:46
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, sửa chữa mương tưới bản Bàn, xã Quang Chiểu của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 4 gói thầu.
07/11/2025 09:44
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG NAM SÔNG MÃ 1279
07/11/2025 09:27
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, sửa chữa đường ống dẫn nước sinh hoạt tập trung bản Pùng, xã Quang Chiểu của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 4 gói thầu.
07/11/2025 09:23
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Thanh lý tài sản kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ là 02 cầu treo tại huyện Mường Lát theo Quyết định số 106/QĐ-UBND ngày 10/01/2025 của UBND tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 5 gói thầu.
31/10/2025 08:32
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 4.9% chi phí dự phòng + Chi phí bảo hiểm công trình) hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời (Bản Bàn, Bản Cò Cài, Bản Cúm, Bản Hạm, Bản Pùng, Bản Mờng, Bản Pọng, Bản Qua) của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 20:19
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm 4.9% chi phí dự phòng + Chi phí bảo hiểm công trình) hạng mục: Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời (Bản Bàn, Bản Cò Cài, Bản Cúm, Bản Hạm, Bản Pùng, Bản Mờng, Bản Pọng, Bản Qua) của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 16:32
Bên mời thầu UBND xã Quang Chiểu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng Công trình: Xây dựng cảnh quan nông thôn Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp cho các bản Qua, bản Cò Cài, bản Hạm, bản Cúm, bản Pọng, bản Mờng, bản Pùng và bản Bàn, xã Quang Chiểu, huyện Mường Lát của chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu với 7 gói thầu.
06/05/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 36 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 33 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quang Chiểu là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu chỉ hướng tới một người, còn tất cả mọi thứ khác chỉ là nỗi khó chịu, khổ sở. Một tình yêu như thế chứa đựng chất độc đối với cả hai người. "
F. Decghinxki
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh