Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 51 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 172 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 156 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 155 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.907.046.897 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.884.236.564 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.907.046.897 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.884.236.564 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT Di dời hạ tầng hệ thống điện để phục vụ GPMB cầu Kẻ Nính, cầu Khe Bá Hạng mục công trình Hoàn trả đường dân sinh – Hồ chứa nước Bản Mồng, xã Quỳ Châu của chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu với 2 gói thầu.
24/08/2026 11:17
UBND xã Quỳ Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời hạ tầng hệ thống điện để phục vụ GPMB cầu Kẻ Nính, cầu Khe Bá Hạng mục công trình Hoàn trả đường dân sinh – Hồ chứa nước Bản Mồng, xã Quỳ Châu.
24/08/2026 11:11
Bên mời thầu UBND xã Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ HOÀNG MINH
10/08/2026 15:32
Bên mời thầu UBND xã Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông từ Quốc lộ 48 đi bản Đồng Minh, xã Quỳ Châu- thuộc dự án 4 – Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 được kéo dài sang năm 2026 của chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:55
Bên mời thầu UBND xã Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng An Phát
29/07/2026 09:39
Bên mời thầu UBND xã Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng chia lô đất ở Khu trung tâm VHTT và DL tại Thôn 2, xã Quỳ Châu của chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu với 1 gói thầu.
29/07/2026 09:35
Bên mời thầu UBND xã Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 xây dựng Trường mầm non Châu Hạnh, tiểu học Châu Hạnh điểm trường Tà Sỏi, xã Quỳ Châu (01ha) của chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng An Phát
17/07/2026 16:37
Bên mời thầu UBND xã Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT tư vấn khảo sát, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 xây dựng Trường mầm non Châu Hạnh, tiểu học Châu Hạnh điểm trường Tà Sỏi, xã Quỳ Châu (01ha) của chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu với 1 gói thầu.
17/07/2026 16:34
Bên mời thầu UBND xã Quỳ Châu đã đăng tải KHLCNT tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và tư vấn thẩm tra thiết kế dự toán xây dựng công trình Di dời hạ tầng hệ thống điện để phục vụ GPMB công trình Hoàn trả
đường dân sinh – Hồ chứa nước Bản Mồng, xã Quỳ Châu của chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu với 2 gói thầu.
17/07/2026 16:28
Bên mời thầu UBND xã Quỳ Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
03/07/2026 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu là chủ đầu tư của 51 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu là chủ đầu tư của 111 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 111 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu là chủ đầu tư của 156 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳ Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn không cần phải xác định rõ mọi thứ mới có thể bắt đầu bước về hướng đúng. "
Katrina Mayer
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh