Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.451.780.203 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.701.468.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.451.780.203 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.701.468.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây Lắp của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHẬT MINH
06/01/2025 09:40
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHẬT MINH
06/01/2025 09:38
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 13:28
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây Lắp của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 13:27
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng cổng, hàng rào Trụ sở UBND xã Suối Cao của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:10
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm VHTT_HTCĐ xã Suối Cao của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:07
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây Dựng A.L.A
13/12/2024 09:35
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 09:48
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải KHLCNT Đường tổ 6 nhánh 1 ấp Cây Da, xã Suối Cao của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với 4 gói thầu.
31/10/2024 09:47
UBND XÃ SUỐI CAO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường tổ 6 nhánh 1 ấp Cây Da, xã Suối Cao.
31/10/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ SUỐI CAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng cổng, hàng rào Trụ sở UBND xã Suối Cao với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:10
UBND XÃ SUỐI CAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm VHTT_HTCĐ xã Suối Cao với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:07
UBND XÃ SUỐI CAO đăng tải KHLCNT Đường tổ 6 nhánh 1 ấp Cây Da, xã Suối Cao với 4 gói thầu.
31/10/2024 09:47
UBND XÃ SUỐI CAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường trung tâm xã đi đồi đất đỏ, xã Suối Cao với 3 gói thầu.
26/05/2023 15:09
UBND XÃ SUỐI CAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường khu dân cư bàn cờ ấp Gia Lào, xã Suối Cao với 3 gói thầu.
26/05/2023 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây Lắp của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHẬT MINH
06/01/2025 09:40
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHẬT MINH
06/01/2025 09:38
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 13:28
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây Lắp của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 13:27
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng cổng, hàng rào Trụ sở UBND xã Suối Cao của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:10
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Trung tâm VHTT_HTCĐ xã Suối Cao của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:07
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây Dựng A.L.A
13/12/2024 09:35
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 09:48
Bên mời thầu UBND XÃ SUỐI CAO đã đăng tải KHLCNT Đường tổ 6 nhánh 1 ấp Cây Da, xã Suối Cao của chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO với 4 gói thầu.
31/10/2024 09:47
UBND XÃ SUỐI CAO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường tổ 6 nhánh 1 ấp Cây Da, xã Suối Cao.
31/10/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ SUỐI CAO là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lương tâm trong sáng là cái gối mềm mại nhất. "
Andersen (Đan Mạch)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh