Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.545.741.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.539.740.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.545.741.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.539.740.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cây giống (quýt ngọt Mường Khương) và vật tư nông nghiệp (phân) cho UBND Xã Tả Ngải Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX dịch vụ nông nghiệp Ngọc Anh xã Yên Lạc
20/12/2024 19:33
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống Nông nghiệp tỉnh Lào Cai
17/12/2024 18:32
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống Nông nghiệp tỉnh Lào Cai
17/12/2024 18:28
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 19:12
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:17
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:15
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (quýt ngọt Mường Khương) và vật tư nông nghiệp (phân) cho UBND Xã Tả Ngải Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:13
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 19:50
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 19:45
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (quýt ngọt Mường Khương) và vật tư nông nghiệp (phân) cho UBND Xã Tả Ngải Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 19:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tả Ngài Chồ công bố kết quả gói thầu Mua sắm cây giống (quýt ngọt Mường Khương) và vật tư nông nghiệp (phân) cho UBND Xã Tả Ngải Chồ.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX dịch vụ nông nghiệp Ngọc Anh xã Yên Lạc
20/12/2024 19:33
UBND xã Tả Ngài Chồ công bố kết quả gói thầu Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống Nông nghiệp tỉnh Lào Cai
17/12/2024 18:32
UBND xã Tả Ngài Chồ công bố kết quả gói thầu Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống Nông nghiệp tỉnh Lào Cai
17/12/2024 18:28
UBND xã Tả Ngài Chồ công bố KQMT gói thầu Mua sắm cây giống (quýt ngọt Mường Khương) và vật tư nông nghiệp (phân) cho UBND Xã Tả Ngải Chồ với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 15:11
UBND xã Tả Ngài Chồ công bố KQMT gói thầu Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 16:54
UBND xã Tả Ngài Chồ công bố KQMT gói thầu Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 16:31
UBND xã Tả Ngài Chồ đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 19:12
UBND xã Tả Ngài Chồ đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:17
UBND xã Tả Ngài Chồ đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:15
UBND xã Tả Ngài Chồ đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (quýt ngọt Mường Khương) và vật tư nông nghiệp (phân) cho UBND Xã Tả Ngải Chồ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cây giống (quýt ngọt Mường Khương) và vật tư nông nghiệp (phân) cho UBND Xã Tả Ngải Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX dịch vụ nông nghiệp Ngọc Anh xã Yên Lạc
20/12/2024 19:33
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống Nông nghiệp tỉnh Lào Cai
17/12/2024 18:32
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống Nông nghiệp tỉnh Lào Cai
17/12/2024 18:28
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 19:12
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:17
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:15
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (quýt ngọt Mường Khương) và vật tư nông nghiệp (phân) cho UBND Xã Tả Ngải Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:13
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 19:50
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (lê VH6) và vật tư nông nghiệp phân) cho UBND Xã Tả Ngài Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 19:45
Bên mời thầu UBND xã Tả Ngài Chồ đã đăng tải TBMT Mua sắm cây giống (quýt ngọt Mường Khương) và vật tư nông nghiệp (phân) cho UBND Xã Tả Ngải Chồ của chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 19:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tả Ngài Chồ là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người con gái có duyên thì tính tình ôn hòa, hòa khí phải lẽ, mặt mũi tươi cười, mà tươi cười cốt để vui lòng người. "
Thérry
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh