Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tà Rụt đã đăng tải TBMT Mô hình nuôi lợn bản của chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/10/2020 21:50
Bên mời thầu UBND xã Tà Rụt đã đăng tải TBMT Hỗ trợ bò cái vàng Việt Nam nuôi sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/10/2020 11:57
Bên mời thầu UBND xã Tà Rụt đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chương trình 30a xã Tà Rụt, năm 2020 của chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt với 2 gói thầu.
29/09/2020 09:13
UBND xã Tà Rụt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chương trình 30a xã Tà Rụt năm 2020.
29/09/2020 07:00
UBND xã Tà Rụt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chương trình 135 xã Tà Rụt năm 2020.
29/09/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tà Rụt đăng tải TBMT Mô hình nuôi lợn bản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/10/2020 21:50
UBND xã Tà Rụt đăng tải TBMT Hỗ trợ bò cái vàng Việt Nam nuôi sinh sản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/10/2020 11:57
UBND xã Tà Rụt đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chương trình 30a xã Tà Rụt, năm 2020 với 2 gói thầu.
29/09/2020 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tà Rụt đã đăng tải TBMT Mô hình nuôi lợn bản của chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/10/2020 21:50
Bên mời thầu UBND xã Tà Rụt đã đăng tải TBMT Hỗ trợ bò cái vàng Việt Nam nuôi sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/10/2020 11:57
Bên mời thầu UBND xã Tà Rụt đã đăng tải KHLCNT Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chương trình 30a xã Tà Rụt, năm 2020 của chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt với 2 gói thầu.
29/09/2020 09:13
UBND xã Tà Rụt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chương trình 30a xã Tà Rụt năm 2020.
29/09/2020 07:00
UBND xã Tà Rụt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất chương trình 135 xã Tà Rụt năm 2020.
29/09/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tà Rụt có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bốn điều mà thế hệ trẻ nên suy ngẫm: – Thất bại là gì: Bỏ cuộc là thất bại lớn nhất.– Kiên cường là gì: Một khi bạn đã kinh qua gian khó, uất hận và thất vọng, chỉ khi đó bạn mới hiểu được kiên cường là gì.– Nghĩa vụ của bạn là: Siêng năng hơn, chăm chỉ hơn, và tham vọng hơn người khác.– Chỉ kẻ ngu mới dùng miệng để nói. Người thông minh dùng trí óc, và người sáng suốt dùng trái tim.The 4 main questions the young generation must ponder on: – What is failure: Giving up is the greatest failure. – What is resilience: Once you have been through hardships, grievances and disappointments, only then will you understand what is resilience. – What your duties are: To be more diligent, hardworking, and ambitious than others. – Only fools use their mouth to speak. A smart man uses his brain, and a wise man uses his heart. "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026