Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.308.171.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.228.347.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.308.171.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.228.347.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tam Kỳ,
huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
20/05/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ với 1 gói thầu.
20/05/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIM THÀNH HD
10/05/2025 18:43
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trạm bơm và hệ thống mương tưới đội 14, thôn Nghĩa Xuyên, xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ với 4 gói thầu.
10/05/2025 17:35
UBND xã Tam Kỳ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trạm bơm và hệ thống mương tưới đội 14, thôn Nghĩa Xuyên, xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành.
10/05/2025 17:17
UBND xã Tam Kỳ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trạm bơm và hệ thống mương tưới đội 14, thôn Nghĩa Xuyên, xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành.
10/05/2025 17:17
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG LONG
15/11/2024 15:05
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2024 10:50
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Nhà đa năng và các công trình phụ trợ Trường THCS Tam Kỳ, huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ với 7 gói thầu.
29/10/2024 15:10
UBND xã Tam Kỳ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà đa năng và các công trình phụ trợ Trường THCS Tam Kỳ, huyện Kim Thành.
29/10/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tam Kỳ công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tam Kỳ,
huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
20/05/2025 15:41
UBND xã Tam Kỳ đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
20/05/2025 15:37
UBND xã Tam Kỳ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIM THÀNH HD
10/05/2025 18:43
UBND xã Tam Kỳ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trạm bơm và hệ thống mương tưới đội 14, thôn Nghĩa Xuyên, xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành với 4 gói thầu.
10/05/2025 17:35
UBND xã Tam Kỳ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Nhà đa năng và các công trình phụ trợ Trường THCS Tam Kỳ, huyện Kim Thành với 7 gói thầu.
29/10/2024 15:10
UBND xã Tam Kỳ đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Trụ sở Công an xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành với 8 gói thầu.
28/04/2023 09:24
UBND xã Tam Kỳ đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng giao thông tuyến đường trục chính thôn Nại Đông, xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành với 7 gói thầu.
23/03/2023 17:21
UBND xã Tam Kỳ đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng giao thông tuyến đường trục chính thôn Kỳ Côi, xã Tam Kỳ với 7 gói thầu.
30/12/2022 14:47
UBND xã Tam Kỳ đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo sân vườn trường Tiểu học Tam Kỳ, huyện Kim Thành với 7 gói thầu.
22/11/2022 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tam Kỳ,
huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
20/05/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ với 1 gói thầu.
20/05/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIM THÀNH HD
10/05/2025 18:43
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trạm bơm và hệ thống mương tưới đội 14, thôn Nghĩa Xuyên, xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ với 4 gói thầu.
10/05/2025 17:35
UBND xã Tam Kỳ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trạm bơm và hệ thống mương tưới đội 14, thôn Nghĩa Xuyên, xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành.
10/05/2025 17:17
UBND xã Tam Kỳ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trạm bơm và hệ thống mương tưới đội 14, thôn Nghĩa Xuyên, xã Tam Kỳ, huyện Kim Thành.
10/05/2025 17:17
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG LONG
15/11/2024 15:05
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2024 10:50
Bên mời thầu UBND xã Tam Kỳ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Nhà đa năng và các công trình phụ trợ Trường THCS Tam Kỳ, huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ với 7 gói thầu.
29/10/2024 15:10
UBND xã Tam Kỳ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà đa năng và các công trình phụ trợ Trường THCS Tam Kỳ, huyện Kim Thành.
29/10/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Kỳ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nguồn gốc của nỗi buồn còn gì hơn là sự yếu đuối của tâm hồn? Cái gì cho nỗi buồn sức mạnh nếu không phải là mong muốn tìm lời giải thích? Hãy tranh đấu đi, và nỗi buồn biến mất khi ngươi tấn công. "
Akhenaton
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh