Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.067.466.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.027.142.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.067.466.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.027.142.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẠN PHÚC
16/01/2025 10:08
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP MIỀN TRUNG
26/12/2024 13:56
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm và lắp đặt hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP MIỀN TRUNG
26/12/2024 13:55
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải TBMT Chi phí mua sắm và lắp đặt hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 15:41
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải TBMT Chi phí mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 15:40
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
05/12/2024 15:18
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
05/12/2024 15:14
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng Thôn Hòa Lang của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:05
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng xã Tam Ngọc của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:04
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ TAM NGỌC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
05/12/2024 15:18
UBND XÃ TAM NGỌC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
05/12/2024 15:14
UBND XÃ TAM NGỌC đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng Thôn Hòa Lang với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:05
UBND XÃ TAM NGỌC đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng xã Tam Ngọc với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:04
UBND XÃ TAM NGỌC công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG NAM
22/11/2024 15:49
UBND XÃ TAM NGỌC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
22/11/2024 15:45
UBND XÃ TAM NGỌC công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Phước Nguyên Hưng
22/11/2024 15:41
UBND XÃ TAM NGỌC công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG SA
22/11/2024 15:37
UBND XÃ TAM NGỌC đăng tải KHLCNT Thuỷ lợi hoá đất màu bằng đường ống kín giai đoạn 2 với 7 gói thầu.
18/11/2024 11:26
UBND XÃ TAM NGỌC đăng tải KHLCNT Thuỷ lợi hoá đất màu bằng đường ống kín giai đoạn 2 với 2 gói thầu.
18/11/2024 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẠN PHÚC
16/01/2025 10:08
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP MIỀN TRUNG
26/12/2024 13:56
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm và lắp đặt hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP MIỀN TRUNG
26/12/2024 13:55
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải TBMT Chi phí mua sắm và lắp đặt hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 15:41
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải TBMT Chi phí mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 15:40
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
05/12/2024 15:18
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
05/12/2024 15:14
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng Thôn Hòa Lang của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:05
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt hệ thống chiếu sáng xã Tam Ngọc của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với 3 gói thầu.
05/12/2024 15:04
Bên mời thầu UBND XÃ TAM NGỌC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM NGỌC là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu làm gì có trình tự cụ thể, từ trước đến nay chưa bao giờ diễn ra theo lẽ thường tình. "
Triệu Cách Vũ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh