Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.489.304.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.228.254.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.489.304.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.228.254.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án và giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
27/03/2025 10:21
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN CƯỜNG
27/03/2025 10:19
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHẬT ĐĂNG
27/03/2025 10:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
27/03/2025 10:15
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cứng hóa mặt đường bê tông đoạn cổng ông Định đi ông Phương thôn Tân Văn 1 và hệ thống thoát nước cổng trường tiểu học Tân Dĩnh của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh với 2 gói thầu.
27/03/2025 09:58
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư xây dựng dự án: Cứng hóa mặt đường bê tông đoạn cổng ông Định đi ông Phương thôn Tân Văn 1 và hệ thống thoát nước cổng trường tiểu học Tân Dĩnh của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh với 2 gói thầu.
27/03/2025 09:51
UBND xã Tân Dĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cứng hóa mặt đường bê tông đoạn cổng ông Định đi ông Phương thôn Tân Văn 1 và hệ thống thoát nước cổng trường tiểu học Tân Dĩnh.
27/03/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BP LAND
07/03/2025 11:12
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2025 11:24
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838
06/02/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Dĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án và giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
27/03/2025 10:21
UBND xã Tân Dĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN CƯỜNG
27/03/2025 10:19
UBND xã Tân Dĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHẬT ĐĂNG
27/03/2025 10:16
UBND xã Tân Dĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
27/03/2025 10:15
UBND xã Tân Dĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cứng hóa mặt đường bê tông đoạn cổng ông Định đi ông Phương thôn Tân Văn 1 và hệ thống thoát nước cổng trường tiểu học Tân Dĩnh với 2 gói thầu.
27/03/2025 09:58
UBND xã Tân Dĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838
06/02/2025 16:11
UBND xã Tân Dĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án và lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
06/02/2025 15:06
UBND xã Tân Dĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp Nhà văn hóa xã Tân Dĩnh với 4 gói thầu.
06/02/2025 11:25
UBND xã Tân Dĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
06/02/2025 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án và giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
27/03/2025 10:21
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN CƯỜNG
27/03/2025 10:19
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHẬT ĐĂNG
27/03/2025 10:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
27/03/2025 10:15
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cứng hóa mặt đường bê tông đoạn cổng ông Định đi ông Phương thôn Tân Văn 1 và hệ thống thoát nước cổng trường tiểu học Tân Dĩnh của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh với 2 gói thầu.
27/03/2025 09:58
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư xây dựng dự án: Cứng hóa mặt đường bê tông đoạn cổng ông Định đi ông Phương thôn Tân Văn 1 và hệ thống thoát nước cổng trường tiểu học Tân Dĩnh của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh với 2 gói thầu.
27/03/2025 09:51
UBND xã Tân Dĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cứng hóa mặt đường bê tông đoạn cổng ông Định đi ông Phương thôn Tân Văn 1 và hệ thống thoát nước cổng trường tiểu học Tân Dĩnh.
27/03/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BP LAND
07/03/2025 11:12
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2025 11:24
Bên mời thầu UBND xã Tân Dĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838
06/02/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh là chủ đầu tư của 62 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Dĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn đau khổ, sức sáng tạo của bạn là lớn nhất – bạn phải đổ tất cả năng lượng của mình vào thứ khác để không nghĩ tới nỗi đau. Sự thỏa mãn là kẻ sát nhân đối với sáng tạo, nhưng đừng lo – tôi rất có khả năng khiến mình bất mãn. "
Florence Welch
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh