Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 75,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.636.547.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.879.677.029 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 75,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.636.547.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.879.677.029 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Gianh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập quy hoạch, lập quy hoạch theo hệ thống thông tin địa lý (GIS) của chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định xây dựng phía Nam
03/07/2026 18:08
Bên mời thầu UBND xã Tân Gianh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kê khai, đăng ký cấp đổi, cấp lại Giấy chứng nhận QSD đất của chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG BẮC Á
03/07/2026 16:40
Bên mời thầu UBND xã Tân Gianh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng Hưng Vượng
03/07/2026 16:26
Bên mời thầu UBND xã Tân Gianh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng phía Bắc
03/07/2026 16:15
Bên mời thầu UBND xã Tân Gianh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHƯƠNG NAM
03/07/2026 16:12
Bên mời thầu UBND xã Tân Gianh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí dự phòng xây dựng) của chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP THANH MINH
03/07/2026 16:05
Bên mời thầu UBND xã Tân Gianh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Xây lắp (bao gồm chi phí đảm bảo giao thông và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIỀN PHƯƠNG
03/07/2026 09:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Gianh đã đăng tải KHLCNT Khắc phục các tuyến đường bị sạt lỡ, hư hỏng do bão lụt năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh với 4 gói thầu.
25/06/2026 16:44
UBND xã Tân Gianh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục các tuyến đường bị sạt lỡ, hư hỏng do bão lụt năm 2025.
25/06/2026 16:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Gianh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 17: Xây lắp (bao gồm chi phí đảm bảo giao thông và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2026 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Gianh là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không biết ai đã lên được tới đỉnh mà không phải trải qua sư vất vả. Đó là công thức. Nó sẽ không phải lúc nào cũng đưa bạn lên tới đỉnh, nhưng nó sẽ đưa bạn tới khá gần. "
Margaret Thatcher
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh