Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 13 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,55%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.597.789.055 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.589.396.944 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,55%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.597.789.055 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.589.396.944 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Xây dựng mới cầu 600 (phía trên nước), Hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HIỆP THÀNH PHÁT KIÊN GIANG
22/07/2024 10:23
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kè bê tông 600m ấp Tân Hà B phía dưới nước (giai đoạn 2), Hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HIỆP THÀNH PHÁT KIÊN GIANG
22/07/2024 10:20
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cầu Đòn Dông kênh A (dưới nước) + đường Đòn Dông, hạng mục: Sửa chữa mặt cầu, Đường. của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TVXD TÚ LỘC
02/07/2024 15:30
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây dựng mới cầu 600 (phía trên nước), Hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2024 13:04
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Kè bê tông 600m ấp Tân Hà B phía dưới nước (giai đoạn 2), Hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2024 13:29
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Kè bê tông kênh 600 ấp Tân Hà B phía dưới nước (giai đoạn 2), hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 5 gói thầu.
05/06/2024 10:29
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới cầu 600 (phía trên nước), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 6 gói thầu.
05/06/2024 09:55
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Kè bê tông kênh 600m ấp Tân Hà B (giai đoạn 2), hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 5 gói thầu.
04/06/2024 16:45
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT XÂY DỰNG MỚI CẦU 600 (PHÍA TRÊN NƯỚC), HẠNG MỤC: XÂY DỰNG MỚI của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 6 gói thầu.
04/06/2024 16:33
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Kè bê tông kênh 600m ấp Tân Hà B (giai đoạn 2), hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 5 gói thầu.
04/06/2024 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Hòa đăng tải KHLCNT Kè bê tông kênh 600 ấp Tân Hà B phía dưới nước (giai đoạn 2), hạng mục: Gia cố đê bao với 5 gói thầu.
05/06/2024 10:29
UBND xã Tân Hòa đăng tải KHLCNT Xây dựng mới cầu 600 (phía trên nước), hạng mục: Xây dựng mới với 6 gói thầu.
05/06/2024 09:55
UBND xã Tân Hòa đăng tải KHLCNT Kè bê tông kênh 600m ấp Tân Hà B (giai đoạn 2), hạng mục: Gia cố đê bao với 5 gói thầu.
04/06/2024 16:45
UBND xã Tân Hòa đăng tải KHLCNT XÂY DỰNG MỚI CẦU 600 (PHÍA TRÊN NƯỚC), HẠNG MỤC: XÂY DỰNG MỚI với 6 gói thầu.
04/06/2024 16:33
UBND xã Tân Hòa đăng tải KHLCNT Kè bê tông kênh 600m ấp Tân Hà B (giai đoạn 2), hạng mục: Gia cố đê bao với 5 gói thầu.
04/06/2024 15:22
UBND xã Tân Hòa đăng tải KHLCNT XÂY DỰNG MỚI CẦU 600 (PHÍA TRÊN NƯỚC), HẠNG MỤC: XÂY DỰNG MỚI với 6 gói thầu.
04/06/2024 15:22
UBND xã Tân Hòa đăng tải TBMT Xây lắp công trình, hạng mục chung và dự phòng (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 09 ngày 12/01/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
12/01/2018 11:03
UBND xã Tân Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + Chi phí hạng mục chung + Dự phòng. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 230 ngày 04/12/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
04/12/2017 01:29
UBND xã Tân Hòa đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông thôn 5 - thôn Bờ Hồ, xã Tân Hòa, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
14/12/2016 12:45
UBND xã Tân Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Thi công xây dựng công trình, lán trại tạm và đảm bảo giao thông công trình: Đường vào bãi tập kết, trung chuyển rác thải xã Tân Hòa, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 159 ngày 23/08/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2016 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Xây dựng mới cầu 600 (phía trên nước), Hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HIỆP THÀNH PHÁT KIÊN GIANG
22/07/2024 10:23
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kè bê tông 600m ấp Tân Hà B phía dưới nước (giai đoạn 2), Hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HIỆP THÀNH PHÁT KIÊN GIANG
22/07/2024 10:20
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cầu Đòn Dông kênh A (dưới nước) + đường Đòn Dông, hạng mục: Sửa chữa mặt cầu, Đường. của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TVXD TÚ LỘC
02/07/2024 15:30
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây dựng mới cầu 600 (phía trên nước), Hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2024 13:04
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Kè bê tông 600m ấp Tân Hà B phía dưới nước (giai đoạn 2), Hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2024 13:29
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Kè bê tông kênh 600 ấp Tân Hà B phía dưới nước (giai đoạn 2), hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 5 gói thầu.
05/06/2024 10:29
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới cầu 600 (phía trên nước), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 6 gói thầu.
05/06/2024 09:55
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Kè bê tông kênh 600m ấp Tân Hà B (giai đoạn 2), hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 5 gói thầu.
04/06/2024 16:45
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT XÂY DỰNG MỚI CẦU 600 (PHÍA TRÊN NƯỚC), HẠNG MỤC: XÂY DỰNG MỚI của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 6 gói thầu.
04/06/2024 16:33
Bên mời thầu UBND xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Kè bê tông kênh 600m ấp Tân Hà B (giai đoạn 2), hạng mục: Gia cố đê bao của chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa với 5 gói thầu.
04/06/2024 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa có quan hệ với 13 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng dựa dẫm quá nhiều vào ai trên thế gian này, bởi thậm chí ngay cả cái bóng của chính bạn cũng sẽ rời bỏ bạn khi bạn rơi vào bóng tối. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh