Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 104.730.950.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 104.015.181.991 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 104.730.950.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 104.015.181.991 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỷ thuật của chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT KẾ VÀ XÂY LẮP HƯNG THỊNH
29/08/2026 05:08
Bên mời thầu UBND xã Tân Kỳ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn dự án: Xây dựng tuyến đường kết nối Quốc lộ 15B đi đường Hồ Chí Minh, xã Tân Kỳ của chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ với 1 gói thầu.
29/08/2026 05:04
UBND xã Tân Kỳ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến đường kết nối Quốc lộ 15B đi đường Hồ Chí Minh, xã Tân Kỳ.
29/08/2026 04:04
Bên mời thầu UBND xã Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ phi tư vấn của chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH PHƯƠNG TRÍ CHI
20/08/2026 16:30
Bên mời thầu UBND xã Tân Kỳ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu'gói thầu thuê dịch vụ phi tư vấn tổ chức cho học viên đi thực tế và đánh giá kết quả tập huấn, bồi dưỡng nâng cao năng lực cho cán bộ thông tin và truyền thông thực hiện Tiêu dự án 1, dự án 6 giảm nghèo về truyền thông thuộc chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021- 2025, năm 2026 trên địa bàn xã Tân Kỳ của chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:27
Bên mời thầu UBND xã Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐỒNG THUẬN
20/08/2026 15:17
Bên mời thầu UBND xã Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Thương mại Kim Thành Hưng
20/08/2026 14:36
Bên mời thầu UBND xã Tân Kỳ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01: toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MIỀN TÂY NGHỆ AN
19/08/2026 09:33
Bên mời thầu UBND xã Tân Kỳ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án của chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ với 2 gói thầu.
17/08/2026 17:27
UBND xã Tân Kỳ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật phục vụ chia lô đất ở (để đấu giá) tại xóm Tân Lạt, xã Tân Kỳ.
17/08/2026 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 36 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ là chủ đầu tư của 69 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Kỳ là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giàu là cội nguồn của lo âu vô tận. "
BlackLock
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh