Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 833.505.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 828.105.183 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 833.505.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 828.105.183 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng Trạm y tế xã Tân Lập; Hạng mục: Nhà làm việc, nhà lưu trú và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VIỆT THẮNG
17/11/2024 09:35
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Khá Hạ xã Tân Lập của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP với 3 gói thầu.
17/11/2024 09:25
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng Trạm y tế xã Tân Lập; Hạng mục: Nhà làm việc, nhà lưu trú và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP với 2 gói thầu.
14/10/2024 14:48
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua bồn inox thực hiện chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2022 (thuộc dự án 1: hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán) xã Tân Lập của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG Á
13/04/2023 10:00
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Mua bồn inox thực hiện chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2022 (thuộc dự án 1: hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán) xã Tân Lập của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
29/12/2022 17:42
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Chi phí thuê tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP .
29/12/2022 17:16
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 03: Chi phí thuê tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 129 HÀ GIANG
29/12/2022 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ TÂN LẬP công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng Trạm y tế xã Tân Lập; Hạng mục: Nhà làm việc, nhà lưu trú và các công trình phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VIỆT THẮNG
17/11/2024 09:35
UBND XÃ TÂN LẬP đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Khá Hạ xã Tân Lập với 3 gói thầu.
17/11/2024 09:25
UBND XÃ TÂN LẬP đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng Trạm y tế xã Tân Lập; Hạng mục: Nhà làm việc, nhà lưu trú và các công trình phụ trợ với 2 gói thầu.
14/10/2024 14:48
UBND XÃ TÂN LẬP công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Chi phí thuê tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO NGÂN
29/12/2022 17:16
UBND XÃ TÂN LẬP công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 03: Chi phí thuê tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 129 HÀ GIANG
29/12/2022 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng Trạm y tế xã Tân Lập; Hạng mục: Nhà làm việc, nhà lưu trú và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VIỆT THẮNG
17/11/2024 09:35
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Khá Hạ xã Tân Lập của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP với 3 gói thầu.
17/11/2024 09:25
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng Trạm y tế xã Tân Lập; Hạng mục: Nhà làm việc, nhà lưu trú và các công trình phụ trợ của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP với 2 gói thầu.
14/10/2024 14:48
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua bồn inox thực hiện chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2022 (thuộc dự án 1: hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán) xã Tân Lập của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG Á
13/04/2023 10:00
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Mua bồn inox thực hiện chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2022 (thuộc dự án 1: hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán) xã Tân Lập của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
29/12/2022 17:42
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Chi phí thuê tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP .
29/12/2022 17:16
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN LẬP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 03: Chi phí thuê tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 129 HÀ GIANG
29/12/2022 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN LẬP là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hi vọng sẽ giúp bạn trẻ ra vì hi vọng và tuổi trẻ là anh em song sinh. "
Shelley (Anh)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh