Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.110.554.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.109.464.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.110.554.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.109.464.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Ninh của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
24/06/2025 11:02
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Ninh của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh với 1 gói thầu.
24/06/2025 10:57
UBND xã Tân Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tường rào, khuôn viên Trường THCS Tân Ninh.
12/06/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH PHÁT
06/06/2025 07:54
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 285
06/06/2025 07:52
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa kênh tưới thôn Hòa Bình, xã Tân Ninh của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh với 3 gói thầu.
06/06/2025 07:49
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
03/06/2025 14:49
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:45
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG TỔNG HỢP HIỀN NINH
29/05/2025 11:17
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải KHLCNT Mái che nhà vệ sinh trường Tiểu học Tân Ninh của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Ninh công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
24/06/2025 11:02
UBND xã Tân Ninh đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Ninh với 1 gói thầu.
24/06/2025 10:57
UBND xã Tân Ninh công bố kết quả gói thầu Giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH PHÁT
06/06/2025 07:54
UBND xã Tân Ninh công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 285
06/06/2025 07:52
UBND xã Tân Ninh đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa kênh tưới thôn Hòa Bình, xã Tân Ninh với 3 gói thầu.
06/06/2025 07:49
UBND xã Tân Ninh công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
03/06/2025 14:49
UBND xã Tân Ninh đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:45
UBND xã Tân Ninh công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG TỔNG HỢP HIỀN NINH
29/05/2025 11:17
UBND xã Tân Ninh đăng tải KHLCNT Mái che nhà vệ sinh trường Tiểu học Tân Ninh với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:54
UBND xã Tân Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD - TM THÁI ANH MINH PHÁT
27/05/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Ninh của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
24/06/2025 11:02
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Ninh của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh với 1 gói thầu.
24/06/2025 10:57
UBND xã Tân Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tường rào, khuôn viên Trường THCS Tân Ninh.
12/06/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH PHÁT
06/06/2025 07:54
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án công trình của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 285
06/06/2025 07:52
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa kênh tưới thôn Hòa Bình, xã Tân Ninh của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh với 3 gói thầu.
06/06/2025 07:49
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
03/06/2025 14:49
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:45
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG TỔNG HỢP HIỀN NINH
29/05/2025 11:17
Bên mời thầu UBND xã Tân Ninh đã đăng tải KHLCNT Mái che nhà vệ sinh trường Tiểu học Tân Ninh của chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thời gian lặng yên, cuộc sống mỗi người đều không do chúng ta làm chủ, nhìn lại chuỗi ngày đã qua, trong cuộc đời này, những thứ chúng ta thực sự nắm bắt được là bao nhiêu, sức khoẻ? Hạnh phúc? Hay phú quý? Tin rằng không ai dám nói dễ dàng cả. Sự phù phiếm thường khiến người ta không ngừng đuổi theo nó, vật chất lại càng làm con người dễ đánh mất bản thân, tâm vốn dĩ là bằng lòng với thực tại nhưng phút chốc khao khát lại vượt qua sự yên định của cái bằng lòng với thực tại, cuộc sống mà chúng ta vĩnh viễn theo đuổi không biết điểm dừng lại khiến cho người cảm thấy quá đỗi bình thường, càng lúc càng không cách nào thoả mãn được. Đối mặt với ranh giới giữa sự sống và cái chết thì tất cả mọi thứ đều chỉ là phù du, vinh hoa phú quý cũng theo người hoá thành hư vô, có chăng chỉ còn là một dúm đất vàng, còn gì đâu đáng tranh giành nữa. Sức khoẻ, hạnh phúc chỉ có thể giữ cho sinh mạng không rời xa mình. "
Thiên Cổ Nhu Tình
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh