Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Quan như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,94%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.022.666.495 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.925.412.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Quan như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,94%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.022.666.495 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.925.412.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
10/01/2025 17:09
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
10/01/2025 17:08
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
10/01/2025 16:14
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải TBMT Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2024 18:12
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Tân Quan năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan với 3 gói thầu.
30/12/2024 11:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chương trình tăng cường bảo vệ môi trường (mua thùng rác để thu gom rác trên địa bàn xã Tân Quan) của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
25/11/2024 09:43
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn tại Khu dân cư kiểu mẫu ấp 5 (xây dựng hệ thống đèn chiếu sáng dọc các tuyến đường tại 8 ấp, sóc trên địa bàn xã Tân Quan). của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
09/11/2024 16:35
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Tân Quan). của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
09/11/2024 16:31
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi tăng cường đảm bảo an ninh và trật tự xã hội nông thôn (chi hỗ trợ camera an ninh ở xã, thôn Tân Quan) của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
04/11/2024 10:21
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải TBMT Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Tân Quan). của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Quan công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
10/01/2025 17:09
UBND xã Tân Quan công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
10/01/2025 17:08
UBND xã Tân Quan công bố kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
10/01/2025 16:14
UBND xã Tân Quan công bố KQMT gói thầu Chi phí thu gom rác với 1 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 09:34
UBND xã Tân Quan đăng tải TBMT Chi phí thu gom rác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2024 18:12
UBND xã Tân Quan đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Tân Quan năm 2025 với 3 gói thầu.
30/12/2024 11:16
UBND xã Tân Quan đăng tải KHLCNT Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Tân Quan) với 3 gói thầu.
07/10/2024 11:23
UBND xã Tân Quan đăng tải KHLCNT Chi tăng cường đảm bảo an ninh và trật tự xã hội nông thôn (chi hỗ trợ camera an ninh ở xã, thôn Tân Quan) với 3 gói thầu.
07/10/2024 10:55
UBND xã Tân Quan đăng tải KHLCNT Thực hiện chương trình tăng cường bảo vệ môi trường (mua thùng rác để thu gom rác trên địa bàn xã Tân Quan) với 3 gói thầu.
07/10/2024 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
10/01/2025 17:09
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
10/01/2025 17:08
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
10/01/2025 16:14
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải TBMT Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2024 18:12
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Tân Quan năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan với 3 gói thầu.
30/12/2024 11:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chương trình tăng cường bảo vệ môi trường (mua thùng rác để thu gom rác trên địa bàn xã Tân Quan) của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
25/11/2024 09:43
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn tại Khu dân cư kiểu mẫu ấp 5 (xây dựng hệ thống đèn chiếu sáng dọc các tuyến đường tại 8 ấp, sóc trên địa bàn xã Tân Quan). của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
09/11/2024 16:35
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Tân Quan). của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
09/11/2024 16:31
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Chi tăng cường đảm bảo an ninh và trật tự xã hội nông thôn (chi hỗ trợ camera an ninh ở xã, thôn Tân Quan) của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
04/11/2024 10:21
Bên mời thầu UBND xã Tân Quan đã đăng tải TBMT Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Tân Quan). của chủ đầu tư UBND xã Tân Quan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quan là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quan là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quan là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quan là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quan có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quan là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự phát triển, kỳ lạ thay, phụ thuộc vào việc luôn luôn động một chút, không theo hướng này thì hướng khác. "
Norman Mailer
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh