Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.541.938.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.283.573.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.541.938.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.283.573.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUNG HÀ
26/06/2025 08:32
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 15:47
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị cho nhà văn hóa, sửa chữa nhà văn hóa, hệ thống truyền thanh không dây, sân thể thao các thôn của xã Tân Quang, huyện Văn Lâm của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với 5 gói thầu.
29/05/2025 19:39
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02.
29/05/2025 19:24
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị cho nhà văn hóa, sửa chữa nhà văn hóa, hệ thống truyền thanh không dây, sân thể thao các thôn của xã Tân Quang, huyện Văn Lâm của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với 5 gói thầu.
29/05/2025 19:10
UBND xã Tân Quang02 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị cho nhà văn hóa, sửa chữa nhà văn hóa, hệ thống truyền thanh không dây, sân thể thao các thôn của xã Tân Quang, huyện Văn Lâm.
29/05/2025 18:18
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm màn hình Led và đèn sân khấu cho thông Tăng Bảo đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
27/05/2025 11:07
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led và đèn sân khấu cho thôn Tăng Bảo đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với 1 gói thầu.
27/05/2025 11:01
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn inox, thiết bị tập thể dục hội trường cho Thôn Ngọc Loan đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
09/04/2025 23:46
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn inox, thiết bị tập thể dục hội trường cho Thôn Ngọc Loan đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với 1 gói thầu.
09/04/2025 23:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Quang02 đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị cho nhà văn hóa, sửa chữa nhà văn hóa, hệ thống truyền thanh không dây, sân thể thao các thôn của xã Tân Quang, huyện Văn Lâm với 5 gói thầu.
29/05/2025 19:39
UBND xã Tân Quang02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
29/05/2025 19:24
UBND xã Tân Quang02 đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị cho nhà văn hóa, sửa chữa nhà văn hóa, hệ thống truyền thanh không dây, sân thể thao các thôn của xã Tân Quang, huyện Văn Lâm với 5 gói thầu.
29/05/2025 19:10
UBND xã Tân Quang02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm màn hình Led và đèn sân khấu cho thông Tăng Bảo đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
27/05/2025 11:07
UBND xã Tân Quang02 đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led và đèn sân khấu cho thôn Tăng Bảo đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu với 1 gói thầu.
27/05/2025 11:01
UBND xã Tân Quang02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn inox, thiết bị tập thể dục hội trường cho Thôn Ngọc Loan đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
09/04/2025 23:46
UBND xã Tân Quang02 đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn inox, thiết bị tập thể dục hội trường cho Thôn Ngọc Loan đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu với 1 gói thầu.
09/04/2025 23:45
UBND xã Tân Quang02 đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn inox, thiết bị tập thể dục hội trường cho Thôn Ngọc Loan đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu với 1 gói thầu.
09/04/2025 23:32
UBND xã Tân Quang02 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Nội thất và xây dựng Dụng Tuấn
02/04/2025 17:47
UBND xã Tân Quang02 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa mái chống nóng trường mầm non Tân Quang (điểm trường thôn Nghĩa Trai) với 2 gói thầu.
02/04/2025 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DUNG HÀ
26/06/2025 08:32
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 15:47
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị cho nhà văn hóa, sửa chữa nhà văn hóa, hệ thống truyền thanh không dây, sân thể thao các thôn của xã Tân Quang, huyện Văn Lâm của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với 5 gói thầu.
29/05/2025 19:39
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02.
29/05/2025 19:24
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải KHLCNT Đầu tư trang thiết bị cho nhà văn hóa, sửa chữa nhà văn hóa, hệ thống truyền thanh không dây, sân thể thao các thôn của xã Tân Quang, huyện Văn Lâm của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với 5 gói thầu.
29/05/2025 19:10
UBND xã Tân Quang02 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị cho nhà văn hóa, sửa chữa nhà văn hóa, hệ thống truyền thanh không dây, sân thể thao các thôn của xã Tân Quang, huyện Văn Lâm.
29/05/2025 18:18
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm màn hình Led và đèn sân khấu cho thông Tăng Bảo đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
27/05/2025 11:07
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led và đèn sân khấu cho thôn Tăng Bảo đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với 1 gói thầu.
27/05/2025 11:01
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn inox, thiết bị tập thể dục hội trường cho Thôn Ngọc Loan đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
09/04/2025 23:46
Bên mời thầu UBND xã Tân Quang02 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn inox, thiết bị tập thể dục hội trường cho Thôn Ngọc Loan đạt chuẩn Khu dân cư NTM kiểu mẫu của chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 với 1 gói thầu.
09/04/2025 23:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Quang02 là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Với lý do chính nghĩa, kẻ yếu sẽ chiến thắng kẻ mạnh. "
Sophocles
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh