Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.389.299.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.378.773.353 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.389.299.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.378.773.353 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TRUNG ANH
03/06/2025 08:34
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Ngọc Đồng
02/06/2025 10:20
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 01:56
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng điểm trường thôn Thùng 2, xã Tân Thượng, huyện Văn Bàn của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với 5 gói thầu.
17/04/2025 07:58
UBND xã Tân Thượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng điểm trường thôn Thùng 2, xã Tân Thượng, huyện Văn Bàn.
16/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/04/2025 16:37
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị cho Ủy ban nhân dân xã Tân Thượng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đặng Dũng
02/04/2025 14:43
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho Ủy ban nhân dân xã Tân Thượng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:53
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho Ủy ban nhân dân xã Tân Thượng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:51
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng điểm trường tiểu học thôn Ù Sóc, xã Tân Thượng, huyện Văn Bàn của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với 5 gói thầu.
01/04/2025 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TRUNG ANH
03/06/2025 08:34
UBND xã Tân Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Ngọc Đồng
02/06/2025 10:20
UBND xã Tân Thượng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
26/04/2025 09:17
UBND xã Tân Thượng đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 01:56
UBND xã Tân Thượng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
17/04/2025 09:04
UBND xã Tân Thượng đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng điểm trường thôn Thùng 2, xã Tân Thượng, huyện Văn Bàn với 5 gói thầu.
17/04/2025 07:58
UBND xã Tân Thượng đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/04/2025 16:37
UBND xã Tân Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị cho Ủy ban nhân dân xã Tân Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đặng Dũng
02/04/2025 14:43
UBND xã Tân Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho Ủy ban nhân dân xã Tân Thượng với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:53
UBND xã Tân Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho Ủy ban nhân dân xã Tân Thượng với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TRUNG ANH
03/06/2025 08:34
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Ngọc Đồng
02/06/2025 10:20
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 01:56
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng điểm trường thôn Thùng 2, xã Tân Thượng, huyện Văn Bàn của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với 5 gói thầu.
17/04/2025 07:58
UBND xã Tân Thượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng điểm trường thôn Thùng 2, xã Tân Thượng, huyện Văn Bàn.
16/04/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/04/2025 16:37
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị cho Ủy ban nhân dân xã Tân Thượng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đặng Dũng
02/04/2025 14:43
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho Ủy ban nhân dân xã Tân Thượng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:53
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho Ủy ban nhân dân xã Tân Thượng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với 1 gói thầu.
02/04/2025 11:51
Bên mời thầu UBND xã Tân Thượng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng điểm trường tiểu học thôn Ù Sóc, xã Tân Thượng, huyện Văn Bàn của chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng với 5 gói thầu.
01/04/2025 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thượng là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sở thích không nhất định phải là những thứ hữu hình, ví dụ, lợi dụng thời gian nghỉ ngơi để làm tình nguyện hoặc làm thiện, giúp đỡ những người đang gặp khó khăn, như giặt quần áo, dọn dẹp vệ sinh,… đây không phải là sự tìm kiếm bên ngoài mà là sự cống hiến để bản thân tìm thấy sự thỏa mãn trong nội tâm. Khi nuôi dưỡng được sở thích giúp đỡ người khác cũng sẽ có ích cho sự tìm kiếm bình yên trong trái tim mình. "
Thích Thánh Nghiêm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh