Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN như sau:
- Có quan hệ với 16 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 65 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 81 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 359 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 71 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 268 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 253 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,79%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 6,49%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.145.091.585 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.832.679.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,79%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 6,49%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.145.091.585 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.832.679.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Tân Tiến của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với 6 gói thầu.
25/06/2025 16:12
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Tân Tiên.
25/06/2025 15:15
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Tân Tiến.
25/06/2025 15:15
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2025 15:36
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2025 16:02
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng trụ sở làm việc công an xã Tân Tiến, huyện Văn Giang của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với 7 gói thầu.
10/02/2025 15:00
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở làm việc công an xã Tân Tiế, huyện Văn Giang.
10/02/2025 14:14
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở làm việc công an xã Tân Tiến, huyện Văn Giang.
10/02/2025 14:14
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng trường Tiểu Học Lê Thị Hồng Gấm, xã Tân Tiến của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với 5 gói thầu.
03/01/2025 16:52
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường giao thông từ ngã ba buôn Kniêr đến hết buôn Kplang, xã Tân Tiến của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với 6 gói thầu.
03/01/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Tân Tiến với 6 gói thầu.
25/06/2025 16:12
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng trụ sở làm việc công an xã Tân Tiến, huyện Văn Giang với 7 gói thầu.
10/02/2025 15:00
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng trường Tiểu Học Lê Thị Hồng Gấm, xã Tân Tiến với 5 gói thầu.
03/01/2025 16:52
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường giao thông từ ngã ba buôn Kniêr đến hết buôn Kplang, xã Tân Tiến với 6 gói thầu.
03/01/2025 16:14
UBND XÃ TÂN TIẾN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Trà
17/12/2024 16:55
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải TBMT THI CÔNG XÂY DỰNG theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2024 07:50
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải KHLCNT Đường giao thông ra cánh đồng Tắc Miêu, xã Tân Tiến với 1 gói thầu.
14/12/2024 22:39
UBND XÃ TÂN TIẾN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 09:39
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Tân Tiến của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với 6 gói thầu.
25/06/2025 16:12
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Tân Tiên.
25/06/2025 15:15
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Tân Tiến.
25/06/2025 15:15
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2025 15:36
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2025 16:02
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng trụ sở làm việc công an xã Tân Tiến, huyện Văn Giang của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với 7 gói thầu.
10/02/2025 15:00
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở làm việc công an xã Tân Tiế, huyện Văn Giang.
10/02/2025 14:14
UBND XÃ TÂN TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở làm việc công an xã Tân Tiến, huyện Văn Giang.
10/02/2025 14:14
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng trường Tiểu Học Lê Thị Hồng Gấm, xã Tân Tiến của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với 5 gói thầu.
03/01/2025 16:52
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường giao thông từ ngã ba buôn Kniêr đến hết buôn Kplang, xã Tân Tiến của chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN với 6 gói thầu.
03/01/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN là chủ đầu tư của 65 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN là chủ đầu tư của 81 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 58 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN là chủ đầu tư của 77 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 64 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN có quan hệ với 16 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TÂN TIẾN là chủ đầu tư có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong vương quốc của động vật, quy luật là, ăn hoặc bị ăn; trong vương quốc của con người, tự khẳng định hay bị nhận định. "
Thomas Szasz
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh