Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.788.689.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.776.066.185 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.788.689.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.776.066.185 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống lúa của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP HÒA PHÁT
26/06/2025 09:35
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải TBMT Cung ứng giống lúa của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Hỗ trợ cho người trồng lúa sử dụng giống lúa hợp pháp để sản xuất lúa vụ Hè thu – Mùa năm 2025 tại xã Tào Sơn, huyện Anh Sơn của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:03
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CẦU CẢNG MIỀN TRUNG
11/06/2025 10:25
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂY ANH SƠN
11/06/2025 10:22
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂY NAM
11/06/2025 10:19
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Nâng cấp mở rộng đường giao thông nông thôn từ ngã ba ông Thu đến cổng trường THCS của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn với 3 gói thầu.
09/06/2025 11:03
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Nâng cấp mở rộng đường giao thông nông thôn từ ngã ba ông Thu đến cổng trường THCS của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn với 3 gói thầu.
09/06/2025 10:49
UBND xã Tào Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp mở rộng đường giao thông nông thôn từ ngã ba ông Thu đến cổng trường THCS.
09/06/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SONG ANH
04/01/2025 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tào Sơn công bố kết quả gói thầu Cung ứng giống lúa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP HÒA PHÁT
26/06/2025 09:35
UBND xã Tào Sơn đăng tải TBMT Cung ứng giống lúa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 11:11
UBND xã Tào Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Hỗ trợ cho người trồng lúa sử dụng giống lúa hợp pháp để sản xuất lúa vụ Hè thu – Mùa năm 2025 tại xã Tào Sơn, huyện Anh Sơn với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:03
UBND xã Tào Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CẦU CẢNG MIỀN TRUNG
11/06/2025 10:25
UBND xã Tào Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂY ANH SƠN
11/06/2025 10:22
UBND xã Tào Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂY NAM
11/06/2025 10:19
UBND xã Tào Sơn đăng tải KHLCNT KHLCNT Nâng cấp mở rộng đường giao thông nông thôn từ ngã ba ông Thu đến cổng trường THCS với 3 gói thầu.
09/06/2025 11:03
UBND xã Tào Sơn đăng tải KHLCNT KHLCNT Nâng cấp mở rộng đường giao thông nông thôn từ ngã ba ông Thu đến cổng trường THCS với 3 gói thầu.
09/06/2025 10:49
UBND xã Tào Sơn công bố kết quả gói thầu Gói số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SONG ANH
04/01/2025 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống lúa của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP HÒA PHÁT
26/06/2025 09:35
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải TBMT Cung ứng giống lúa của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Hỗ trợ cho người trồng lúa sử dụng giống lúa hợp pháp để sản xuất lúa vụ Hè thu – Mùa năm 2025 tại xã Tào Sơn, huyện Anh Sơn của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:03
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CẦU CẢNG MIỀN TRUNG
11/06/2025 10:25
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂY ANH SƠN
11/06/2025 10:22
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂY NAM
11/06/2025 10:19
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Nâng cấp mở rộng đường giao thông nông thôn từ ngã ba ông Thu đến cổng trường THCS của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn với 3 gói thầu.
09/06/2025 11:03
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Nâng cấp mở rộng đường giao thông nông thôn từ ngã ba ông Thu đến cổng trường THCS của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn với 3 gói thầu.
09/06/2025 10:49
UBND xã Tào Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp mở rộng đường giao thông nông thôn từ ngã ba ông Thu đến cổng trường THCS.
09/06/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Tào Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SONG ANH
04/01/2025 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tào Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thầy tốt nhất là trải nghiệm, chứ không phải góc nhìn méo mó của ai đó. "
Jack Kerouac
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh