Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 64 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 109 gói thầu, trong đó có 56 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 87 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.520.192.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.492.126.837 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.520.192.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.492.126.837 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ THẠCH XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVGS: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY LẮP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH QUÂN
31/07/2026 11:25
Bên mời thầu UBND XÃ THẠCH XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần trường thịnh hà tĩnh
31/07/2026 11:22
Bên mời thầu UBND XÃ THẠCH XUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lauwj chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN với 2 gói thầu.
31/07/2026 11:19
UBND XÃ THẠCH XUÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân cỏ nhân tạo trường THCS Hương Điền - Nam Hương.
31/07/2026 11:11
Bên mời thầu UBND XÃ THẠCH XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVQLDA: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 89
31/07/2026 11:09
Bên mời thầu UBND XÃ THẠCH XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVGS: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP HÒA PHÁT
31/07/2026 11:06
Bên mời thầu UBND XÃ THẠCH XUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TH 846
31/07/2026 11:04
Bên mời thầu UBND XÃ THẠCH XUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa, nâng cấptrụ sở Banchỉ huy quân sự xã của chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN với 2 gói thầu.
31/07/2026 11:01
UBND XÃ THẠCH XUÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sữa chữa nâng cấp Trụ sở Ban chỉ huy Quân sự xã.
31/07/2026 10:10
Bên mời thầu UBND XÃ THẠCH XUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm tài sản, trang thiết bị tại Trung tâm dịch vụ Tổng hợp xã Thạch Xuân của chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN với 1 gói thầu.
17/07/2026 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN là chủ đầu tư của 64 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 64 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN là chủ đầu tư của 91 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠCH XUÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn sẽ muốn đặt ra mục tiêu đủ lớn để trong quá trình phấn đấu đạt được nó, bạn trở thành con người đáng trở thành. "
Jim Rohn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh