Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.394.601.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.248.583.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.394.601.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.248.583.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,12%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường giao thông từ QL45 đi QL47B, xã Thắng Lợi của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi với 5 gói thầu.
28/08/2026 16:39
UBND Xã Thắng Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến đường giao thông từ QL45 đi QL47B, xã Thắng Lợi.
28/08/2026 16:16
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤAPG
27/08/2026 17:25
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG 668
27/08/2026 17:23
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đầu tư nâng cấp đê tả sông Nhơm đoạn từ K32+075 đến K36+500, xã Thắng Lợi. của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi với 5 gói thầu.
21/08/2026 18:08
UBND Xã Thắng Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp đê tả sông Nhơm đoạn từ K32+075 đến K36+500, xã Thắng Lợi.
21/08/2026 17:17
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng công trình Đức Long
08/07/2026 12:04
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MINH NGỌC 68
08/07/2026 11:37
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường Mầm non Trung Thành, xã Thắng Lợi, tỉnh Thanh Hoá; Hạng mục: Xây mới nhà hiệu bộ kết hợp phòng học chức năng, bếp nấu và các hạng mục phụ trợ. của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi với 5 gói thầu.
17/06/2026 18:47
UBND Xã Thắng Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Trung Thành, xã Thắng Lợi, tỉnh Thanh Hoá; Hạng mục: Xây mới nhà hiệu bộ kết hợp phòng học chức năng, bếp nấu và các hạng mục phụ trợ.
17/06/2026 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Xã Thắng Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường giao thông từ QL45 đi QL47B, xã Thắng Lợi của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi với 5 gói thầu.
28/08/2026 16:39
UBND Xã Thắng Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến đường giao thông từ QL45 đi QL47B, xã Thắng Lợi.
28/08/2026 16:16
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤAPG
27/08/2026 17:25
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG 668
27/08/2026 17:23
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đầu tư nâng cấp đê tả sông Nhơm đoạn từ K32+075 đến K36+500, xã Thắng Lợi. của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi với 5 gói thầu.
21/08/2026 18:08
UBND Xã Thắng Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp đê tả sông Nhơm đoạn từ K32+075 đến K36+500, xã Thắng Lợi.
21/08/2026 17:17
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng công trình Đức Long
08/07/2026 12:04
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MINH NGỌC 68
08/07/2026 11:37
Bên mời thầu UBND Xã Thắng Lợi đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường Mầm non Trung Thành, xã Thắng Lợi, tỉnh Thanh Hoá; Hạng mục: Xây mới nhà hiệu bộ kết hợp phòng học chức năng, bếp nấu và các hạng mục phụ trợ. của chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi với 5 gói thầu.
17/06/2026 18:47
UBND Xã Thắng Lợi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Trung Thành, xã Thắng Lợi, tỉnh Thanh Hoá; Hạng mục: Xây mới nhà hiệu bộ kết hợp phòng học chức năng, bếp nấu và các hạng mục phụ trợ.
17/06/2026 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thắng Lợi là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không trí tuệ nào từng tồn tại mà không vướng chút điên rồ. "
Aristotle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh