Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.534.845.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.244.009.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh An như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.534.845.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.244.009.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
09/01/2025 16:29
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
09/01/2025 16:28
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
09/01/2025 15:47
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải TBMT Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Thanh An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 15:46
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Thanh An năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Thanh An với 3 gói thầu.
24/12/2024 17:20
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Thanh An)
xã Thanh An của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XNK QUANG DŨNG
02/11/2024 20:48
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM PHONG
23/10/2024 20:07
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chương trình tăng cường bảo vệ môi trường (mua thùng rác để thu gom rác thải trên địa bàn xã) của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XNK QUANG DŨNG
16/10/2024 18:40
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG QUANG MINH
15/10/2024 20:04
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI AN
15/10/2024 20:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh An công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
09/01/2025 16:29
UBND xã Thanh An công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
09/01/2025 16:28
UBND xã Thanh An công bố kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
09/01/2025 15:47
UBND xã Thanh An công bố KQMT gói thầu Chi phí thu gom rác với 1 nhà thầu tham gia.
03/01/2025 09:45
UBND xã Thanh An đăng tải TBMT Chi phí thu gom rác theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 15:46
UBND xã Thanh An đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Thanh An năm 2025 với 3 gói thầu.
24/12/2024 17:20
UBND xã Thanh An công bố kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Thanh An)
xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XNK QUANG DŨNG
02/11/2024 20:48
UBND xã Thanh An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM PHONG
23/10/2024 20:07
UBND xã Thanh An công bố KQMT gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Thanh An)
xã Thanh An với 1 nhà thầu tham gia.
22/10/2024 10:24
UBND xã Thanh An công bố kết quả gói thầu Thực hiện chương trình tăng cường bảo vệ môi trường (mua thùng rác để thu gom rác thải trên địa bàn xã).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XNK QUANG DŨNG
16/10/2024 18:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP CÁT TƯỜNG
09/01/2025 16:29
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY TIẾN
09/01/2025 16:28
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
09/01/2025 15:47
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải TBMT Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư UBND xã Thanh An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2024 15:46
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Thanh An năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Thanh An với 3 gói thầu.
24/12/2024 17:20
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường trên địa bàn xã Thanh An)
xã Thanh An của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XNK QUANG DŨNG
02/11/2024 20:48
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM PHONG
23/10/2024 20:07
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chương trình tăng cường bảo vệ môi trường (mua thùng rác để thu gom rác thải trên địa bàn xã) của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XNK QUANG DŨNG
16/10/2024 18:40
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG QUANG MINH
15/10/2024 20:04
Bên mời thầu UBND xã Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI AN
15/10/2024 20:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh An là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh An là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh An là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh An là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đời là cái chén nhiệm màu lấp lánh gần tới miệng. "
Lord Byron
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info