Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.388.763.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.330.839.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.388.763.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.330.839.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH HIỀN
25/06/2025 17:13
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 09:45
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông nối huyện lộ ĐH355 nối dài Thanh Hà đi Thanh Tùng, xã Thanh Hà, huyện Thanh Chương của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với 4 gói thầu.
09/06/2025 11:47
UBND xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường giao thông nối huyện lộ ĐH355 nối dài Thanh Hà đi Thanh Tùng, xã Thanh Hà, huyện Thanh Chương.
09/06/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình. của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC THÀNH
11/05/2025 23:06
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình. của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thàu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI
01/04/2025 08:09
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học, chức năng trường Tiểu học Thanh Hà của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với 4 gói thầu.
17/03/2025 23:51
UBND xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các phòng học, chức năng trường Tiểu học Thanh Hà.
17/03/2025 23:23
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thàu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh Hà đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông nối huyện lộ ĐH355 nối dài Thanh Hà đi Thanh Tùng, xã Thanh Hà, huyện Thanh Chương với 4 gói thầu.
09/06/2025 11:47
UBND xã Thanh Hà đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học, chức năng trường Tiểu học Thanh Hà với 4 gói thầu.
17/03/2025 23:51
UBND xã Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn lập HSYC, E-HSMT và đánh giá HSĐX, EHSDT các gói thầu chưa tổ chức LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
13/03/2025 15:03
UBND xã Thanh Hà đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn xã Thanh Hà (Đoạn từ đường huyện 355 đi đường mòn Hồ Chí Minh) với 4 gói thầu.
10/03/2025 10:56
UBND xã Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM HÙNG
21/11/2024 09:50
UBND xã Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 0: Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN HƯNG PHÁT
21/11/2024 09:41
UBND xã Thanh Hà đăng tải KHLCNT Nhà học bộ môn và dự án phụ trợ trường Trung học cơ sở Thanh Hà với 4 gói thầu.
04/11/2024 14:29
UBND xã Thanh Hà đăng tải KHLCNT Nhà học bộ môn và dự án phụ trợ trường Trung học cơ sở Thanh Hà với 4 gói thầu.
04/11/2024 14:26
UBND xã Thanh Hà đăng tải KHLCNT Nhà học bộ môn và dự án phụ trợ trường Trung học cơ sở Thanh Hà với 4 gói thầu.
11/10/2024 10:07
UBND xã Thanh Hà đăng tải KHLCNT Ba tuyến đường từ ĐH355 đi Thanh Long (Từ Cố Lão đi Thanh Long; Từ Cống Bàu đi Thanh Long; Từ Cống Hà đi Thanh Long với 4 gói thầu.
04/10/2024 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH HIỀN
25/06/2025 17:13
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 09:45
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông nối huyện lộ ĐH355 nối dài Thanh Hà đi Thanh Tùng, xã Thanh Hà, huyện Thanh Chương của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với 4 gói thầu.
09/06/2025 11:47
UBND xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường giao thông nối huyện lộ ĐH355 nối dài Thanh Hà đi Thanh Tùng, xã Thanh Hà, huyện Thanh Chương.
09/06/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình. của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC THÀNH
11/05/2025 23:06
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình. của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thàu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI
01/04/2025 08:09
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học, chức năng trường Tiểu học Thanh Hà của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với 4 gói thầu.
17/03/2025 23:51
UBND xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các phòng học, chức năng trường Tiểu học Thanh Hà.
17/03/2025 23:23
Bên mời thầu UBND xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thàu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai bị người khác ngăn trở; anh ta chỉ bị chính mình ngăn trở. Không ai đau khổ bởi vì người khác; anh ta đau khổ chỉ bởi vì chính mình. "
James Allen
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh