Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.811.429.741 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.269.812.741 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.811.429.741 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.269.812.741 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu thuộc đề cương và dự toán chi tiết thực hiện nhiệm vụ Kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Liệt. của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
07/12/2024 08:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng số 9
04/12/2024 15:36
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải KHLCNT Về việc thực hiện kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu thuộc đề cương và dự toán chi tiết thực hiện nhiệm vụ Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Liệt. của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt với 1 gói thầu.
25/11/2024 11:41
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/11/2024 08:35
UBND xã Thanh Liệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì.
08/11/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH HÀ NỘI
07/11/2024 16:55
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
07/11/2024 15:43
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Tu bổ tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt với 6 gói thầu.
31/10/2024 14:16
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu tư vấn giai đoạn thực hiện dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt với 3 gói thầu.
23/08/2024 13:51
UBND xã Thanh Liệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội.
23/08/2024 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh Liệt công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu thuộc đề cương và dự toán chi tiết thực hiện nhiệm vụ Kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Liệt..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
07/12/2024 08:18
UBND xã Thanh Liệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng số 9
04/12/2024 15:36
UBND xã Thanh Liệt công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 11: Xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
20/11/2024 11:07
UBND xã Thanh Liệt đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/11/2024 08:35
UBND xã Thanh Liệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH HÀ NỘI
07/11/2024 16:55
UBND xã Thanh Liệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
07/11/2024 15:43
UBND xã Thanh Liệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Tu bổ tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì với 6 gói thầu.
31/10/2024 14:16
UBND xã Thanh Liệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu tư vấn giai đoạn thực hiện dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì với 3 gói thầu.
23/08/2024 13:51
UBND xã Thanh Liệt công bố kết quả gói thầu Tư vấnTư vấn Duy trì, cải tiến, mở rộng kết hợp số hóa (gắn mã QR) hệ thống quản ký chất lượng theo TCVN ISO 9001:2015 năm 2024 tại xã Thanh Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ QUỐC TẾ VÀ HỖ TRỢ KỸ THUẬT CAO
31/05/2024 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu thuộc đề cương và dự toán chi tiết thực hiện nhiệm vụ Kiểm kê đất đai lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Liệt. của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
07/12/2024 08:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng số 9
04/12/2024 15:36
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải KHLCNT Về việc thực hiện kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu thuộc đề cương và dự toán chi tiết thực hiện nhiệm vụ Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Liệt. của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt với 1 gói thầu.
25/11/2024 11:41
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/11/2024 08:35
UBND xã Thanh Liệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì.
08/11/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH HÀ NỘI
07/11/2024 16:55
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
07/11/2024 15:43
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Tu bổ tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt với 6 gói thầu.
31/10/2024 14:16
Bên mời thầu UBND xã Thanh Liệt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu tư vấn giai đoạn thực hiện dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt với 3 gói thầu.
23/08/2024 13:51
UBND xã Thanh Liệt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Quang Ân, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội.
23/08/2024 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Liệt là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thù ghét là sâu mọt đục khoét người ta, làm cho người ta chóng xấu, chóng già, chóng chết. Yêu thương và tha thứ là suối nước cam lồ tưới vào lòng người, làm cho người tươi đẹp, trẻ dai và sống mãi. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh