Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.930.677.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.776.091.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.930.677.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.776.091.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua cây giống và phân bón của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 10:01
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải KHLCNT Dự án trồng và chăm sóc cây Hạt dẻ trên địa bàn xã Thanh Lòa, huyện Cao Lộc (Thuộc tiểu dự án 2, dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN năm 2024) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với 3 gói thầu.
06/12/2024 23:10
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm con giống và thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
06/03/2024 12:12
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Con giống Trâu đực (biểu cân từ 220 -250 kg/con) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
07/02/2024 21:46
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón NPK bổ sung vi lượng 15-5-5+TE (2.5kg/cây x 500 cây/ha) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
31/12/2023 19:27
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua giống cây Hạt dẻ - cây ghép của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giống Lâm nghiệp Vùng Đông Bắc
31/12/2023 19:24
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống cây hạt dẻ và phân bón của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG CÔNG TY SÔNG GIANH
31/12/2023 19:20
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải TBMT Mua sắm con giống và thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2023 20:36
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải TBMT Mua giống cây hạt dẻ và phân bón của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2023 08:27
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải TBMT Con giống Trâu đực (biểu cân từ 220 -250 kg/con) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2023 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh Lòa đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua cây giống và phân bón theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 10:01
UBND xã Thanh Lòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm con giống và thức ăn chăn nuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
06/03/2024 12:12
UBND xã Thanh Lòa công bố kết quả gói thầu Con giống Trâu đực (biểu cân từ 220 -250 kg/con).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
07/02/2024 21:46
UBND xã Thanh Lòa công bố kết quả gói thầu Phân bón NPK bổ sung vi lượng 15-5-5+TE (2.5kg/cây x 500 cây/ha).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
31/12/2023 19:27
UBND xã Thanh Lòa công bố kết quả gói thầu Chi phí mua giống cây Hạt dẻ - cây ghép.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giống Lâm nghiệp Vùng Đông Bắc
31/12/2023 19:24
UBND xã Thanh Lòa công bố kết quả gói thầu Mua giống cây hạt dẻ và phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giống Lâm nghiệp Vùng Đông Bắc, CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG CÔNG TY SÔNG GIANH
31/12/2023 19:20
UBND xã Thanh Lòa công bố KQMT gói thầu Mua giống cây hạt dẻ và phân bón với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2023 09:07
UBND xã Thanh Lòa công bố KQMT gói thầu Mua sắm con giống và thức ăn chăn nuôi với 2 nhà thầu tham gia.
20/12/2023 14:05
UBND xã Thanh Lòa đăng tải TBMT Mua sắm con giống và thức ăn chăn nuôi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2023 20:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua cây giống và phân bón của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 10:01
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải KHLCNT Dự án trồng và chăm sóc cây Hạt dẻ trên địa bàn xã Thanh Lòa, huyện Cao Lộc (Thuộc tiểu dự án 2, dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN năm 2024) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với 3 gói thầu.
06/12/2024 23:10
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm con giống và thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
06/03/2024 12:12
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Con giống Trâu đực (biểu cân từ 220 -250 kg/con) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
07/02/2024 21:46
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón NPK bổ sung vi lượng 15-5-5+TE (2.5kg/cây x 500 cây/ha) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP LẠNG SƠN
31/12/2023 19:27
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua giống cây Hạt dẻ - cây ghép của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giống Lâm nghiệp Vùng Đông Bắc
31/12/2023 19:24
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống cây hạt dẻ và phân bón của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG CÔNG TY SÔNG GIANH
31/12/2023 19:20
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải TBMT Mua sắm con giống và thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2023 20:36
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải TBMT Mua giống cây hạt dẻ và phân bón của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2023 08:27
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lòa đã đăng tải TBMT Con giống Trâu đực (biểu cân từ 220 -250 kg/con) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2023 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lòa là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những sự quyến rũ chỉ nên đứng từ xa mà ngắm. "
Samuel Johnson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh