Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.055.871.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.045.140.055 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.055.871.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.045.140.055 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIẾT QUÝ
07/03/2025 14:11
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 17:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LAN
24/02/2025 14:45
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
24/02/2025 14:41
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Yên Thanh, huyện Can Lộc của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc với 5 gói thầu.
24/02/2025 14:38
UBND xã Thanh Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Yên Thanh, huyện Can Lộc.
24/02/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho gà thực hiện dự án “Mô hình chăn nuôi gà” thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp -Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ thương mại và đầu tư Hoàng Phát
07/10/2024 16:29
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03.TVGS của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV và XD Thiên Phú Khải
28/09/2024 14:55
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02.TVQLDA của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 619
28/09/2024 14:52
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giống gà thực hiện dự án “Mô hình chăn nuôi gà” thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp-Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Nguyệt Quang
26/09/2024 21:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh Lộc công bố kết quả gói thầu 05.TVTĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LAN
24/02/2025 14:45
UBND xã Thanh Lộc công bố kết quả gói thầu 04.TVĐT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
24/02/2025 14:41
UBND xã Thanh Lộc đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Yên Thanh, huyện Can Lộc với 5 gói thầu.
24/02/2025 14:38
UBND xã Thanh Lộc công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho gà thực hiện dự án “Mô hình chăn nuôi gà” thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp -Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ thương mại và đầu tư Hoàng Phát
07/10/2024 16:29
UBND xã Thanh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.TVGS.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV và XD Thiên Phú Khải
28/09/2024 14:55
UBND xã Thanh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.TVQLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 619
28/09/2024 14:52
UBND xã Thanh Lộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm giống gà thực hiện dự án “Mô hình chăn nuôi gà” thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp-Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Nguyệt Quang
26/09/2024 21:56
UBND xã Thanh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH VẬT LIỆU XÂY DỰNG VĨNH NGỌC
26/09/2024 14:50
UBND xã Thanh Lộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng
công trình: Nâng cấp khuôn viên nhà văn hóa xã Thanh Lộc, huyện Can Lộc với 3 gói thầu.
26/09/2024 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIẾT QUÝ
07/03/2025 14:11
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 17:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LAN
24/02/2025 14:45
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
24/02/2025 14:41
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Yên Thanh, huyện Can Lộc của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc với 5 gói thầu.
24/02/2025 14:38
UBND xã Thanh Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Yên Thanh, huyện Can Lộc.
24/02/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho gà thực hiện dự án “Mô hình chăn nuôi gà” thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp -Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ thương mại và đầu tư Hoàng Phát
07/10/2024 16:29
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03.TVGS của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV và XD Thiên Phú Khải
28/09/2024 14:55
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02.TVQLDA của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 619
28/09/2024 14:52
Bên mời thầu UBND xã Thanh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giống gà thực hiện dự án “Mô hình chăn nuôi gà” thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất trong lĩnh vực nông nghiệp-Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Nguyệt Quang
26/09/2024 21:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy đặt ra chuẩn mực! Đừng kỳ vọng người khác cho bạn tình yêu thương, sự chấp nhận, sự tận tâm và tôn trọng khi bạn thậm chí chẳng cho mình những thứ đó. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh