Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.665.122.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.555.197.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.665.122.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.555.197.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa, cải tạo cổng, hàng rào, hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HOÀNG TÂN KIÊN GIANG
17/09/2024 10:11
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÁT TRƯỜNG THỊNH KIÊN GIANG
16/09/2024 23:26
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG GIANG THÀNH PHÁT
16/09/2024 23:22
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT 68
12/09/2024 15:12
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HẠNH NGUYÊN PHÁT
30/08/2024 11:20
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 23:31
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO HUỲNH PHÁT
15/08/2024 10:27
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN PHONG
15/08/2024 10:24
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN PHONG
15/08/2024 10:22
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải KHLCNT Đường kênh 7, Rạch Sóc Giữa, xã Thạnh Lộc, huyện Châu Thành; hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc với 5 gói thầu.
13/08/2024 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thạnh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÁT TRƯỜNG THỊNH KIÊN GIANG
16/09/2024 23:26
UBND xã Thạnh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG GIANG THÀNH PHÁT
16/09/2024 23:22
UBND xã Thạnh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO HUỲNH PHÁT
15/08/2024 10:27
UBND xã Thạnh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN PHONG
15/08/2024 10:24
UBND xã Thạnh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN PHONG
15/08/2024 10:22
UBND xã Thạnh Lộc đăng tải KHLCNT Đường kênh 7, Rạch Sóc Giữa, xã Thạnh Lộc, huyện Châu Thành; hạng mục: Xây dựng mới với 5 gói thầu.
13/08/2024 10:24
UBND xã Thạnh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN PHONG
26/07/2024 11:22
UBND xã Thạnh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO HUỲNH PHÁT
26/07/2024 11:14
UBND xã Thạnh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN PHONG
26/07/2024 11:09
UBND xã Thạnh Lộc đăng tải KHLCNT Dự án đường GTNT kênh Tà Ben (bờ nam) giai đoạn II; Hạng mục: Xây dựng mới với 5 gói thầu.
23/07/2024 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa, cải tạo cổng, hàng rào, hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HOÀNG TÂN KIÊN GIANG
17/09/2024 10:11
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÁT TRƯỜNG THỊNH KIÊN GIANG
16/09/2024 23:26
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG GIANG THÀNH PHÁT
16/09/2024 23:22
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT 68
12/09/2024 15:12
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HẠNH NGUYÊN PHÁT
30/08/2024 11:20
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 23:31
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO HUỲNH PHÁT
15/08/2024 10:27
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN PHONG
15/08/2024 10:24
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIÊN PHONG
15/08/2024 10:22
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Lộc đã đăng tải KHLCNT Đường kênh 7, Rạch Sóc Giữa, xã Thạnh Lộc, huyện Châu Thành; hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc với 5 gói thầu.
13/08/2024 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn nghỉ ngơi, bạn bị “rỉ sét”. "
Helen Hayes
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh