Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Long như sau:
- Có quan hệ với 13 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 113 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 89 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 85 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 96,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.729.274.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.725.902.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Long như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 96,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.729.274.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.725.902.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT Kênh tưới vườn Dược đi Đồng Danh xã Thanh Long của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với 3 gói thầu.
18/08/2022 16:01
UBND xã Thanh Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh tưới vườn Dược đi Đồng Danh xã Thanh Long.
18/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm xây dựng và đảm bảo giao thông) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/08/2022 08:36
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT Đường lộ 781 cây xăng Vân Thu vô Bàu Xoài ấp Thành Tây xã Thành Long của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với 5 gói thầu.
05/08/2022 09:56
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến mương từ ngã 5 vườn Dược đến ông Hem của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với 3 gói thầu.
03/08/2022 15:55
UBND xã Thanh Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến mương từ ngã 5 vườn Dược đến ông Hem.
03/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 - Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 13:26
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm xây dựng và đảm bảo giao thông) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2022 08:57
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 - Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2022 17:21
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường GTNT từ QL46C đến cầu Cố Thiều, xã Thanh Long, huyện Thanh Chương của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với 1 gói thầu.
09/06/2022 08:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh Long đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của UBND xã theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/05/2019 15:25
UBND xã Thanh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của UBND xã với 1 gói thầu.
22/05/2019 15:22
UBND xã Thanh Long công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Khu dân cư mới xã Thanh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Hoàng
31/12/2016 09:18
UBND xã Thanh Long đăng tải TBMT Thi công xây lắp trụ sở làm việc Đảng ủy - HĐND - UBND xã Thanh Long, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/11/2011 13:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT Kênh tưới vườn Dược đi Đồng Danh xã Thanh Long của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với 3 gói thầu.
18/08/2022 16:01
UBND xã Thanh Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kênh tưới vườn Dược đi Đồng Danh xã Thanh Long.
18/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm xây dựng và đảm bảo giao thông) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/08/2022 08:36
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT Đường lộ 781 cây xăng Vân Thu vô Bàu Xoài ấp Thành Tây xã Thành Long của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với 5 gói thầu.
05/08/2022 09:56
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến mương từ ngã 5 vườn Dược đến ông Hem của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với 3 gói thầu.
03/08/2022 15:55
UBND xã Thanh Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến mương từ ngã 5 vườn Dược đến ông Hem.
03/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 - Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 13:26
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm xây dựng và đảm bảo giao thông) của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2022 08:57
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 - Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2022 17:21
Bên mời thầu UBND xã Thanh Long đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường GTNT từ QL46C đến cầu Cố Thiều, xã Thanh Long, huyện Thanh Chương của chủ đầu tư UBND xã Thanh Long với 1 gói thầu.
09/06/2022 08:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Long là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Long là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Long là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 24 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Long là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Long có quan hệ với 13 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Long là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người có tài lao động, thiên tài sáng tạo. "
Robert Schumann
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh