Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.374.356.863 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.301.722.583 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.374.356.863 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.301.722.583 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa, nạo vét cống chợ Long Châu của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây với 3 gói thầu.
01/07/2025 14:00
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải KHLCNT Bê tông đường vào Khu dân cư kênh 7 - kênh 9, ấp Mỹ Bình của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây với 3 gói thầu.
01/07/2025 13:51
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa, nạo vét cống chợ Long Châu.
01/07/2025 13:13
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bê tông đường vào Khu dân cư kênh 7 - kênh 9, ấp Mỹ Bình.
01/07/2025 13:13
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống mạng nội bộ tại UBND cấp xã và Trung tâm phục vụ hành chính công cấp xã của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/06/2025 04:32
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống mạng nội bộ tại UBND cấp xã và Trung tâm phục vụ hành chính công cấp xã của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây với 1 gói thầu.
28/06/2025 04:25
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống mạng nội bộ tại UBND cấp xã và Trung tâm phục vụ hành chính công cấp xã.
27/06/2025 20:20
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ ĐIỆN HKG
28/05/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN PHÚC
28/05/2025 15:11
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG VĨNH HƯNG
28/05/2025 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa, nạo vét cống chợ Long Châu với 3 gói thầu.
01/07/2025 14:00
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải KHLCNT Bê tông đường vào Khu dân cư kênh 7 - kênh 9, ấp Mỹ Bình với 3 gói thầu.
01/07/2025 13:51
UBND xã Thạnh Mỹ Tây công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống mạng nội bộ tại UBND cấp xã và Trung tâm phục vụ hành chính công cấp xã.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/06/2025 04:32
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống mạng nội bộ tại UBND cấp xã và Trung tâm phục vụ hành chính công cấp xã với 1 gói thầu.
28/06/2025 04:25
UBND xã Thạnh Mỹ Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ ĐIỆN HKG
28/05/2025 15:15
UBND xã Thạnh Mỹ Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN PHÚC
28/05/2025 15:11
UBND xã Thạnh Mỹ Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG VĨNH HƯNG
28/05/2025 15:09
UBND xã Thạnh Mỹ Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HUỲNH CAO PHÁT
28/05/2025 15:05
UBND xã Thạnh Mỹ Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG VĨNH HƯNG
28/05/2025 15:03
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải KHLCNT Bê tông tuyến đường Đông kênh 11 (từ đường 945 mới đến khu dân cư kênh 11) với 4 gói thầu.
28/05/2025 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa, nạo vét cống chợ Long Châu của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây với 3 gói thầu.
01/07/2025 14:00
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải KHLCNT Bê tông đường vào Khu dân cư kênh 7 - kênh 9, ấp Mỹ Bình của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây với 3 gói thầu.
01/07/2025 13:51
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa, nạo vét cống chợ Long Châu.
01/07/2025 13:13
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bê tông đường vào Khu dân cư kênh 7 - kênh 9, ấp Mỹ Bình.
01/07/2025 13:13
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống mạng nội bộ tại UBND cấp xã và Trung tâm phục vụ hành chính công cấp xã của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/06/2025 04:32
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống mạng nội bộ tại UBND cấp xã và Trung tâm phục vụ hành chính công cấp xã của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây với 1 gói thầu.
28/06/2025 04:25
UBND xã Thạnh Mỹ Tây đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin, hệ thống mạng nội bộ tại UBND cấp xã và Trung tâm phục vụ hành chính công cấp xã.
27/06/2025 20:20
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ ĐIỆN HKG
28/05/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN PHÚC
28/05/2025 15:11
Bên mời thầu UBND xã Thạnh Mỹ Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG VĨNH HƯNG
28/05/2025 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thạnh Mỹ Tây là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi chỉ có một sự ham muốn, ham muốn tột bậc, là làm sao cho nước ta được hoàn toàn độc lập, dân ta được hoàn toàn tự do, đồng bào ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026