Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.347.717.543 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.132.458.392 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.347.717.543 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.132.458.392 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
20/06/2025 09:38
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường tổ 4 +5 ấp Xóm Vông của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRIỆU CANG
20/06/2025 09:37
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
20/06/2025 09:35
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường Tổ 2 ấp Thạnh Hưng của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRIỆU CANG
20/06/2025 09:34
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
18/06/2025 15:37
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
18/06/2025 15:36
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đường tổ 4 +5 ấp Xóm Vông của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ với 3 gói thầu.
18/06/2025 15:13
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đường Tổ 2 ấp Thạnh Hưng của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ với 4 gói thầu.
18/06/2025 15:07
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
18/06/2025 14:56
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường Miễu Hội - Xóm Vông (Cầu 7 Chơn) của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ THUẬN HÒA
18/06/2025 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
20/06/2025 09:38
UBND XÃ THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Thi công Đường tổ 4 +5 ấp Xóm Vông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRIỆU CANG
20/06/2025 09:37
UBND XÃ THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
20/06/2025 09:35
UBND XÃ THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Thi công Đường Tổ 2 ấp Thạnh Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRIỆU CANG
20/06/2025 09:34
UBND XÃ THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
18/06/2025 15:37
UBND XÃ THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
18/06/2025 15:36
UBND XÃ THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
18/06/2025 14:56
UBND XÃ THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Thi công Đường Miễu Hội - Xóm Vông (Cầu 7 Chơn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ THUẬN HÒA
18/06/2025 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
20/06/2025 09:38
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường tổ 4 +5 ấp Xóm Vông của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRIỆU CANG
20/06/2025 09:37
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
20/06/2025 09:35
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường Tổ 2 ấp Thạnh Hưng của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRIỆU CANG
20/06/2025 09:34
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
18/06/2025 15:37
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
18/06/2025 15:36
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đường tổ 4 +5 ấp Xóm Vông của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ với 3 gói thầu.
18/06/2025 15:13
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải KHLCNT Đường Tổ 2 ấp Thạnh Hưng của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ với 4 gói thầu.
18/06/2025 15:07
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
18/06/2025 14:56
Bên mời thầu UBND XÃ THẠNH PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường Miễu Hội - Xóm Vông (Cầu 7 Chơn) của chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ THUẬN HÒA
18/06/2025 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ THẠNH PHÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu thầm thật sự là việc vô vọng nhất trên thế giới này. Người ấy không biết gì cả, trong khi cô cứ yêu hết mình và tổn thương sâu sắc. "
Sói Xám Mọc Cánh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh