Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 118 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.769.643.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.027.875.480 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.769.643.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.027.875.480 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊU THOA
24/08/2026 14:43
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công Dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM TIẾN
24/08/2026 14:39
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh với 3 gói thầu.
18/08/2026 08:34
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh với 3 gói thầu.
17/08/2026 20:54
UBND Xã Thành Vinh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa.
17/08/2026 20:20
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công dự án Xây mới nhà lớp học 1 tầng 5 phòng trường Tiểu học Thành Yên (Khu Sánh), xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM TIẾN
09/07/2026 14:04
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp dự án Xây mới nhà lớp học 1 tầng 5 phòng trường Tiểu học Thành Yên (Khu Sánh), xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HẠNH DUY
09/07/2026 13:46
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây mới nhà lớp học 1 tầng 5 phòng trường Tiểu học Thành Yên (Khu Sánh), xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh với 3 gói thầu.
09/07/2026 10:48
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp Dự án: Xử lý sạt lở đường giao thông thôn Mục Long, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊU THOA
09/07/2026 10:23
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công Dự án: Xử lý sạt lở đường giao thông thôn Mục Long, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM TIẾN
09/07/2026 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Xã Thành Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ BQP
24/01/2025 13:43
UBND Xã Thành Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIAO THÔNG THẠCH THÀNH
24/01/2025 11:19
UBND Xã Thành Vinh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
17/01/2025 16:08
UBND Xã Thành Vinh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 15:00
UBND Xã Thành Vinh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
10/01/2025 09:08
UBND Xã Thành Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá
giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG
08/01/2025 13:36
UBND Xã Thành Vinh đăng tải KHLCNT Sửa chữa duy tu, tuyến đường giao thông thôn Mỹ Lợi, xã Thành Vinh, huyện Thạch Thành với 3 gói thầu.
06/01/2025 14:33
UBND Xã Thành Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC VIỆT
03/01/2025 17:24
UBND Xã Thành Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG QUỐC TẾ
03/01/2025 17:22
UBND Xã Thành Vinh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2024 22:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊU THOA
24/08/2026 14:43
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công Dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM TIẾN
24/08/2026 14:39
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh với 3 gói thầu.
18/08/2026 08:34
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh với 3 gói thầu.
17/08/2026 20:54
UBND Xã Thành Vinh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông thôn Sồi, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa.
17/08/2026 20:20
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công dự án Xây mới nhà lớp học 1 tầng 5 phòng trường Tiểu học Thành Yên (Khu Sánh), xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM TIẾN
09/07/2026 14:04
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp dự án Xây mới nhà lớp học 1 tầng 5 phòng trường Tiểu học Thành Yên (Khu Sánh), xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HẠNH DUY
09/07/2026 13:46
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây mới nhà lớp học 1 tầng 5 phòng trường Tiểu học Thành Yên (Khu Sánh), xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh với 3 gói thầu.
09/07/2026 10:48
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp Dự án: Xử lý sạt lở đường giao thông thôn Mục Long, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊU THOA
09/07/2026 10:23
Bên mời thầu UBND Xã Thành Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công Dự án: Xử lý sạt lở đường giao thông thôn Mục Long, xã Thành Vinh, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM TIẾN
09/07/2026 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 35 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh là chủ đầu tư của 80 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Thành Vinh là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thủ đoạn có thể tàn nhẫn, thái độ nhất định phải ôn hòa. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh