Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.343.240.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.329.538.039 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.343.240.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.329.538.039 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH XV
03/01/2025 08:20
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TẤN NHUNG
25/12/2024 14:45
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2024 08:26
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Trục đường từ nhà văn hóa thôn 7 đến hết thôn Thủ Trinh, xã Thọ Xương của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương với 4 gói thầu.
11/12/2024 14:49
UBND xã Thọ Xương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trục đường từ nhà văn hóa thôn 7 đến hết thôn Thủ Trinh, xã Thọ Xương.
11/12/2024 14:14
UBND xã Thọ Xương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trục đường từ nhà văn hóa thôn 7 đến hết thôn Thủ Trinh, xã Thọ Xương; Hạng mục: Thảm nhựa mặt đường.
11/12/2024 08:08
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 10:57
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng trường mần non xã Thọ Xương, huyện Thọ Xuân của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương với 5 gói thầu.
29/11/2024 10:13
UBND xã Thọ Xương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng trường mần non xã Thọ Xương, huyện Thọ Xuân.
29/11/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1% chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG
13/05/2023 11:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thọ Xương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH XV
03/01/2025 08:20
UBND xã Thọ Xương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TẤN NHUNG
25/12/2024 14:45
UBND xã Thọ Xương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 10:52
UBND xã Thọ Xương đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2024 08:26
UBND xã Thọ Xương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Trục đường từ nhà văn hóa thôn 7 đến hết thôn Thủ Trinh, xã Thọ Xương với 4 gói thầu.
11/12/2024 14:49
UBND xã Thọ Xương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 15:54
UBND xã Thọ Xương đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 10:57
UBND xã Thọ Xương đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng trường mần non xã Thọ Xương, huyện Thọ Xuân với 5 gói thầu.
29/11/2024 10:13
UBND xã Thọ Xương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1% chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG
13/05/2023 11:53
UBND xã Thọ Xương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1% chi phí dự phòng) với 1 nhà thầu tham gia.
28/04/2023 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH XV
03/01/2025 08:20
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TẤN NHUNG
25/12/2024 14:45
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2024 08:26
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Trục đường từ nhà văn hóa thôn 7 đến hết thôn Thủ Trinh, xã Thọ Xương của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương với 4 gói thầu.
11/12/2024 14:49
UBND xã Thọ Xương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trục đường từ nhà văn hóa thôn 7 đến hết thôn Thủ Trinh, xã Thọ Xương.
11/12/2024 14:14
UBND xã Thọ Xương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trục đường từ nhà văn hóa thôn 7 đến hết thôn Thủ Trinh, xã Thọ Xương; Hạng mục: Thảm nhựa mặt đường.
11/12/2024 08:08
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 10:57
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng trường mần non xã Thọ Xương, huyện Thọ Xuân của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương với 5 gói thầu.
29/11/2024 10:13
UBND xã Thọ Xương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng trường mần non xã Thọ Xương, huyện Thọ Xuân.
29/11/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1% chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG
13/05/2023 11:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xương là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu cứ tin vào một lời nói dối, cuối cùng rồi nó cũng thành sự thật. "
Toboso Yana
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh