Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thới Quản như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.165.687.770 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.076.535.584 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thới Quản như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.165.687.770 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.076.535.584 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,65%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
26/06/2024 15:06
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
26/06/2024 15:03
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 1: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LẬP TIẾN PHÁT
26/06/2024 15:00
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải TBMT Gói thấu số 1: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/05/2024 16:06
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Gò Quao
20/05/2024 14:58
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thanh Hà 268
20/05/2024 14:54
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỌ PHÁT KIÊN GIANG
20/05/2024 14:53
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT tuyến kênh Lô 8 của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản với 6 gói thầu.
20/05/2024 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thới Quản công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
26/06/2024 15:06
UBND xã Thới Quản công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MFA TRỌNG PHÚC
26/06/2024 15:03
UBND xã Thới Quản công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Gò Quao
20/05/2024 14:58
UBND xã Thới Quản công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thanh Hà 268
20/05/2024 14:54
UBND xã Thới Quản công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỌ PHÁT KIÊN GIANG
20/05/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
26/06/2024 15:06
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
26/06/2024 15:03
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 1: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LẬP TIẾN PHÁT
26/06/2024 15:00
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải TBMT Gói thấu số 1: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/05/2024 16:06
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Gò Quao
20/05/2024 14:58
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thanh Hà 268
20/05/2024 14:54
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỌ PHÁT KIÊN GIANG
20/05/2024 14:53
Bên mời thầu UBND xã Thới Quản đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT tuyến kênh Lô 8 của chủ đầu tư UBND xã Thới Quản với 6 gói thầu.
20/05/2024 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thới Quản là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thới Quản là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thới Quản là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thới Quản là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thới Quản có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thới Quản là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ người đã trải nghiệm cả ánh sáng và bóng tối, cả chiến tranh và hòa bình, cả thăng và trầm, chỉ người ấy đã thực sự trải nghiệm cuộc sống. "
Stefan Zweig
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh