Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.425.723.470 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.663.427.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.425.723.470 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.663.427.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẢI SƠN HÀ TÂY BẮC
29/08/2026 19:31
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA AN KHANG
17/08/2026 11:20
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Cổng vòm, điện trang trí tuyến phố Nong Luông và các hạng mục khác của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu với 2 gói thầu.
17/08/2026 11:12
UBND xã Thuận Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cổng vòm, điện trang trí tuyến phố Nong Luông và các hạng mục khác.
17/08/2026 10:10
UBND xã Thuận Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông bản Hốn - bản Khem xã Thuận Châu.
21/07/2026 14:14
UBND xã Thuận Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông bản Hốn - bản Khem xã Thuận Châu.
21/07/2026 14:14
UBND xã Thuận Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Nà Tắm - Ít Cang xã Thuận Châu.
21/07/2026 14:14
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn điều tra, khảo sát xây dựng giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOÀN GIA SƠN LA
03/04/2026 14:44
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
13/03/2026 11:22
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn lập lưới địa chính; Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOÀN GIA SƠN LA
13/03/2026 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ ITA
26/01/2026 09:51
UBND xã Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T26
26/01/2026 09:47
UBND xã Thuận Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng, thiết bị Bố trí sắp xếp dân cư vùng thiên tai cấp bách do ảnh hưởng của cơn bão số 3 tại bản Quây, xã Chiềng Ngàm, huyện Thuận Châu với 1 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 09:06
UBND xã Thuận Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng, thiết bị Bố trí sắp xếp dân cư vùng thiên tai cấp bách do ảnh hưởng của cơn bão số 3 tại bản Quây, xã Chiềng Ngàm, huyện Thuận Châu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 16:06
UBND xã Thuận Châu đăng tải KHLCNT Bố trí sắp xếp dân cư vùng thiên tai cấp bách do ảnh hưởng của cơn bão số 3 tại bản Quây, xã Chiềng Ngàm, huyện Thuận Châu với 8 gói thầu.
12/06/2025 10:23
UBND xã Thuận Châu đăng tải KHLCNT Bố trí sắp xếp dân cư vùng thiên tai cấp bách do ảnh hưởng của cơn bão số 3 tại bản Quây, xã Chiềng Ngàm, huyện Thuận Châu với 8 gói thầu.
12/06/2025 10:22
UBND xã Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Xây dựng nhà Văn hóa cụm bản Púng, xã Púng Tra, huyện Thuận Châu, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHÂU SƠN
02/06/2025 14:31
UBND xã Thuận Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (XL): Thi công xây dựng, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN HOÀI SƠN LA
02/06/2025 14:30
UBND xã Thuận Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05 (XL): Thi công xây dựng, thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 16:04
UBND xã Thuận Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Xây dựng nhà Văn hóa cụm bản Púng, xã Púng Tra, huyện Thuận Châu, tỉnh Sơn La với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẢI SƠN HÀ TÂY BẮC
29/08/2026 19:31
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINA AN KHANG
17/08/2026 11:20
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Cổng vòm, điện trang trí tuyến phố Nong Luông và các hạng mục khác của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu với 2 gói thầu.
17/08/2026 11:12
UBND xã Thuận Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cổng vòm, điện trang trí tuyến phố Nong Luông và các hạng mục khác.
17/08/2026 10:10
UBND xã Thuận Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông bản Hốn - bản Khem xã Thuận Châu.
21/07/2026 14:14
UBND xã Thuận Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông bản Hốn - bản Khem xã Thuận Châu.
21/07/2026 14:14
UBND xã Thuận Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Nà Tắm - Ít Cang xã Thuận Châu.
21/07/2026 14:14
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn điều tra, khảo sát xây dựng giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOÀN GIA SƠN LA
03/04/2026 14:44
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
13/03/2026 11:22
Bên mời thầu UBND xã Thuận Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn lập lưới địa chính; Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính của chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOÀN GIA SƠN LA
13/03/2026 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thuận Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thế giới là bi kịch đối với những ai cảm nhận, nhưng là hài kịch đối với những ai suy nghĩ. "
Horace Walpole
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh