Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thường Nga như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.464.666.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.455.826.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thường Nga như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.464.666.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.455.826.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO TRUNG
25/03/2025 15:02
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Đường giao thông nông thôn, thôn Văn Minh, xã Thường Nga, huyện Can Lộc của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO TRUNG
21/03/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải TBMT 01.XL: Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 14:51
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với 5 gói thầu.
14/03/2025 13:28
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với 5 gói thầu.
14/03/2025 13:18
UBND xã Thường Nga đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A).
14/03/2025 13:13
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải TBMT 01.XL: Đường giao thông nông thôn, thôn Văn Minh, xã Thường Nga, huyện Can Lộc của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 10:55
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải TBMT 01.XL: Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 10:54
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với 5 gói thầu.
03/03/2025 11:26
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn, thôn Văn Minh, xã Thường Nga, huyện Can Lộc của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với 5 gói thầu.
03/03/2025 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thường Nga đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) với 5 gói thầu.
14/03/2025 13:28
UBND xã Thường Nga đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) với 5 gói thầu.
14/03/2025 13:18
UBND xã Thường Nga đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) với 5 gói thầu.
03/03/2025 11:26
UBND xã Thường Nga đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn, thôn Văn Minh, xã Thường Nga, huyện Can Lộc với 5 gói thầu.
03/03/2025 10:21
UBND xã Thường Nga đăng tải KHLCNT Kênh mương nội đồng Nhà Sen Cựa Tiến Tài xã Thường Nga với 5 gói thầu.
10/11/2024 10:59
UBND xã Thường Nga công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho gà, thực hiện “Dự án chăn nuôi gà” thuộc Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ thương mại và đầu tư Hoàng Phát
28/10/2024 10:38
UBND xã Thường Nga công bố kết quả gói thầu Mua giống gà thực hiện “Dự án chăn nuôi gà” thuộc Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Nguyệt Quang
28/10/2024 10:07
UBND xã Thường Nga đăng tải KHLCNT mua sắm giống gà, thức ăn hỗn hợp cho gà, hóa chất khử trùng, chế phẩm sinh học thực hiện Dự án đa dạng hóa sinh Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm giống gà, thức ăn hỗn hợp cho gà, hóa chất khử trùng, chế phẩm sinh học thực hiện Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 “Dự án chăn nuôi gà nhóm cộng đồng dân cư xã Thường Nga” với 3 gói thầu.
25/10/2024 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO TRUNG
25/03/2025 15:02
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Đường giao thông nông thôn, thôn Văn Minh, xã Thường Nga, huyện Can Lộc của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO TRUNG
21/03/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải TBMT 01.XL: Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 14:51
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với 5 gói thầu.
14/03/2025 13:28
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với 5 gói thầu.
14/03/2025 13:18
UBND xã Thường Nga đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A).
14/03/2025 13:13
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải TBMT 01.XL: Đường giao thông nông thôn, thôn Văn Minh, xã Thường Nga, huyện Can Lộc của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 10:55
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải TBMT 01.XL: Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 10:54
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Đông Nam, xã Thường Nga (Tuyến từ nhà văn hóa thôn đến đường Quốc lộ 15A) của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với 5 gói thầu.
03/03/2025 11:26
Bên mời thầu UBND xã Thường Nga đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn, thôn Văn Minh, xã Thường Nga, huyện Can Lộc của chủ đầu tư UBND xã Thường Nga với 5 gói thầu.
03/03/2025 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thường Nga là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thường Nga là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thường Nga là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thường Nga là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thường Nga có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thường Nga là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta đều biết sức mạnh của hồi ức, có đôi khi sáng bóng tựa viên kim cương, có đôi khi lại chỉ như những vết sắt gỉ, nhưng trong trái mỗi người, nó vĩnh viễn tỏa ra một thứ ánh sáng ấm áp. "
Thái Trí Hằng
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh