Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.074.319.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.073.194.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.074.319.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.073.194.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/04/2025 17:17
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
28/04/2025 17:15
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI QUANG
28/04/2025 17:14
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường tiểu học Thuỵ Bình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình với 3 gói thầu.
28/04/2025 17:12
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
28/04/2025 17:00
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
28/04/2025 16:58
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI QUANG
28/04/2025 16:57
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường mầm non Thuỵ Bình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình với 3 gói thầu.
28/04/2025 16:54
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Bình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
19/04/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Bình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình với 1 gói thầu.
19/04/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thụy Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/04/2025 17:17
UBND xã Thụy Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
28/04/2025 17:15
UBND xã Thụy Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI QUANG
28/04/2025 17:14
UBND xã Thụy Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường tiểu học Thuỵ Bình với 3 gói thầu.
28/04/2025 17:12
UBND xã Thụy Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/04/2025 17:00
UBND xã Thụy Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
28/04/2025 16:58
UBND xã Thụy Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI QUANG
28/04/2025 16:57
UBND xã Thụy Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường mầm non Thuỵ Bình với 3 gói thầu.
28/04/2025 16:54
UBND xã Thụy Bình công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
19/04/2025 08:57
UBND xã Thụy Bình đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Bình với 1 gói thầu.
19/04/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/04/2025 17:17
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
28/04/2025 17:15
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI QUANG
28/04/2025 17:14
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường tiểu học Thuỵ Bình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình với 3 gói thầu.
28/04/2025 17:12
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
28/04/2025 17:00
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
28/04/2025 16:58
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI QUANG
28/04/2025 16:57
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường mầm non Thuỵ Bình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình với 3 gói thầu.
28/04/2025 16:54
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Bình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
19/04/2025 08:57
Bên mời thầu UBND xã Thụy Bình đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thụy Bình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình với 1 gói thầu.
19/04/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai muốn chết cả, kể cả những người muốn lên thiên đường cũng không muốn chết để có thể tới được đó. Cái chết là điểm đến cuối cùng mà chúng ta gặp phải, không ai có thể thoát khỏi nó. Tuy nhiên, cái chết là điều phải đến, nó là phát minh tuyệt vời nhất sau sự sống. Cái chết hoàn thành những điều mà sự sống còn bỏ dở, nó dọn dẹp những thứ cũ để mở đường cho nhiều thứ mới hơn. Những thứ mới hơn này chính là các bạn, tất nhiên trong tương lai chúng ta sẽ đều già đi và dần bị loại bỏ. Xin lỗi nếu như điều này quá bất ngờ, nhưng nó là sự thật "
Steve Jobs
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh